Gò Vấp [Event Trung Thu 19/09] Rước đèn sớm cùng Bé 11

Lượt xem: 1,286

dark_lonely

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/12/18
Chủ đề
4
43
20
32
0 ₿
Đầu tiên cảm ơn diễn đàn và Mod Dory đã tạo Event cho anh em diễn đàn

Lâu rồi không vào diễn đàn nên khi vào thấy có Event Trung Thu tham gia cho vui mà ai ngờ trúng không hay đến ngày 22/09 mới vào lại thấy tin nhắn của Mod thiệt là sơ xuất nên tối đó tranh thủ chạy qua Ánh Dương rước đèn.

Đầu tiên ấn tượng với các anh em từ bãi xe đến bên trong, các anh nhiệt tình mà mình ngại luôn ak. Còn cơ sở vật chất thì mới và mọi thứ đều tốt, bồn tắm to là thấy thích rồi đó chỉ có mỗi cách âm còn kém, đi bên ngoài nghe hết bên trong, mà nghe ké vài câu cũng vui haha

Về bé 11 thì vui tính, bé chịu khó nói chuyện và hợp tác. Bé tắm mình như tắm con, qua các màn kì cọ, mò, nắn, bốp…trong bồn thì về giường massage khoẻ, bé làm đủ bài riêng đến màn dùng V1 và lưỡi kết hợp rên của em nó mà chịu hết nỗi. Đến khi nằm ngửa em chủ động dâng đào cho, V1 em có độ, ti nhỏ mềm. Đến cao trào thì cả hai cùng 69, v4 sạch sẽ gọn gàng và out trong sung sướng. Tổng thể Bé 11 body đẹp, mặt xinh, và có chăm chút cơ thể nên không chê vào đâu được.

Cảm ơn cơ sở đã tài trợ chương trình.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Dory

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
436
0 ₿
Ánh Dương và 11 cảm ơn anh! Hẹn gặp lại anh ạ!

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @dark_lonely đã có buổi trải nghiệm ổn áp cùng bé

Nhắc nhở:
Report Trễ
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá

MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD chỉ góp ý nhắc nhở - Thanks @dark_lonely

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Thichdola and NMT9x