Bình Tân [Event Trung Thu] 77- cô bé nhỏ nhưng có võ

Lượt xem: 541

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿
Số là trúng 2 code Trung Thu liên tiếp nên sau khi từ Hera về chạy ngang qua Samdi BT nên lủi vào luôn, tới nơi check code ngồi phòng chờ nghỉ xíu uống nước rồi locker dẫn lên phòng, đc bạn lễ tân tư vấn nên chọn luôn bé 77. Vẫn không gian ấy, sạch sẽ, tiện nghi đầy đủ, giường to đủ vật lộn với mấy bé luôn.
Lát sau bé vào, một cô bé nhỏ nhắn dễ thương, gương mặt tròn cute, đeo cặp kính tròn nữa, gây thiện cảm với em liền, à còn mặt bộ đồng phục sơ mi trắng + váy karo nhìn như mấy bé nữ sinh cấp 2, cấp 3 á trời.
Xong bé cởi đồ cho em, rồi bé cũng thoát y rồi quấn cái khăn, lại ngồi chung trên ghế, em tranh thủ ôm hôn sờ soạn ngay bé đáp trả lại chộp lấy thằng ku em mà nựng.
TiêP theo vào tắm, bé tắm kĩ từng ngóc ngách, thích nhất là bé ôm choàng từ phía sau mà kì rửa, cảm giác phê lắm
Lên giường làm khoẻ: bé nhỏ con nhưng lực tay ổn áp lắm ,bẻ khớp em rắc rắc luôn mà . Lâu lâu cứ hỏi thăm em anh có đau không nữa chứ
Rồi tới phần mệt mà sướng: bé thoa dầu trườn thái , bé làm rất kĩ, mỗi lần bé trườn lên hôn lỗ tai em + tiếng rên bé rất là JAV làm thằng ku em cứ nổi dậy biểu tình. Xong phải quay lại thôi, bé bảo hay anh có muốn thư giãn trên ghế sofa không? Ok đc đó cảm giác mới, chứ trc giờ toàn thư giản nằm trên giường. Em thì ngoi trên ghế bành 2 cái chân ra , bé quỳ xuống và bắt đầu nào là ngậm trứng cút, lau cột nhẹ nhàng từ tốn, rồi ngoạm lấy thằng ku em mà bj. Cái cảm giác mình ngồi, bé quy bj cho mình, nó khó tả lắm, tính em thì lại thích ngắm gương mặt mấy bé khi đang bj nữa, bé thì cứ rên ưh ưh, làm em liên tưởng đến mấy đoạn phim JAV mình từng xem . Đc đâu 10ph em đầu hàng kk
Tăm rửa lại ngồi ăn trái cây, 2 ae ngồi tâm sự kể nhau nghe về cuộc sống từng trải qua của nhau đến hết giờ. Em bảo thôi a về còn đi làm nữa không chắc bé nói thêm 30ph nưaz
Bé 77: Face cute như nữ sinh
V1 cam to bóp sướng tay
V2 tí lipit
V3 cũng to hợp dáng
V4 khít, nước nôi tràn trề
Tic: code free onsen
Tip=tic 600

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Samdi Bình Tân cảm ơn anh! Mong sớm gặp lại anh ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: RoronoaZoro