Gò Vấp [Event Trung thu] Giải mã ẩn số 79

Lượt xem: 1,103

boy2020

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/20
Chủ đề
41
499
171
0 ₿
Chào quý bạn và các vị, hôm nay boy tui sẽ mang đến cho quý bạn và các vị review cá nhân về 1 mỹ nhân thuộc hàng top của DBGV, cô bé có số báo danh thần tài 79
Tui cũng không biết duyên số nào đưa chúng tôi đến với nhau, nhắn tin hỏi tìm Chi Chi 66 thì bé chưa đi làm, Lộc phát 68 thì đến nơi được confirm bé nghỉ thế là đành nhắm mắt trao thân cho thần tài 79. Mặc dù là gặp lần đầu nhưng do muốn tìm chỗ ngồi chờ buổi nhậu nên boy tui thu hết can đảm up lên vé SQ đi cho máu.
Về CSVC thì hầu hết các lần đi gần đây đều có phòng ốc tốt, rộng rãi, sạch sẽ, xông hơi khô ướt đều có đủ. Duy chỉ có ấn tượng nào giờ không bao giờ phai đó là cái bồn tắm bé quá, không thể nào onsen ở cái bồn tắm này được.
Sau khi xông hơi tầm 5p thì boy tui chui ra cho khô người rồi chờ bé lên, ấn tượng đầu tiên là bé thuộc đội mình dây, không quá mỏng nhưng vẫn dây, trên người có khá nhiều mực, mà mực toàn ở mấy chỗ nhạy cảm, kích thích mới chết. Face có cảm giác là có chỉnh sửa tí hoặc do khuôn mà nhìn khá nét. Bé gốc miền Tây nhưng không có kiểu ăn nói nhẹ nhàng như những người khác, bé nói chuyện theo kiểu khá sổ sàng, thẳng thắn nên chống chỉ định với mấy bác thích 1 người thủ thỉ nhỏ nhẹ để tâm sự nhé, riêng tui thì thấy khá lạ và hay ho, đáng trải nghiệm.
Vé SQ nên khi tắm bé hỏi là anh muốn làm cái đầu ở đây hay lên giường, thường thi tui sẽ lên giường nhưng do bồn đâu có onsen được đâu nên cũng ko có nước nhiều nên trong bồn luôn, bé bj hơn 90%, hì hục tầm 10p cũng giải quyết được tui và tui cũng tranh thủ khám phá v1 nho nhỏ hệ cam việt với đầu ti bé tí của bé ^_^
Lên giường thì bé ms mệt nói chung cũng tạm được, có thêm mấy màn mèo cào tạo cảm giác lạ tương đối ổn. Trong lúc đấm bóp thì bé kể chuyện ngày xưa cho nghe, mà hình như style của DBGV là mấy bé thích kể chuyện ngày xưa :adore:. Kể chuyện xưa xong thì kể tới chuyện ... :) bé mở đầu bằng việc anh khỏe vậy làm muốn rụng cái môi luôn rồi bé kể về tay NYC tặng quà sn bằng 1đêm 10 phát =) nói chung làđủ chuyện trênđời cả .
Chuyện gì đến nó cũng đến, bé trườn nuru rất phê vì v4 cạo sạch mới nhú nên nó tạo cảm giác rất mạnh mà bé thì trườn phải hơn 5p, xoay người lại bé trườn thêm mấy tour nữa chứ không như một số bé khác đi qua 1-2 vòng rồi thôi. Đến phát thứ 2 thì bé hì hục đâu đó 10p mà tui vẫn cố chấp không đầu hàng nên thôi thấy bé nó mệt quá nên tui tha cho phát 2 và nằm ôm tí rồi về. Mà con bé này nó cũng ác lắm các bác ah, tui tha cho nó rồi mà vừa ấp nó vừa mò tui, nó chọc cho thằng nhỏ chào cờ tiếp rồi mân mê mấy tour rồi thả xẹp rồi lại chọc tiếp. Tui nói là tức mà hok làm ăn được gì nó nữa mới cay :) Ôm ấp rồi sờ mó đã đời đến lố giờ gần nửa tiếng mới chịu tắm đi về :)
Nhận xét chung:
-CSVC: Tạm được do tui thích bồn tắm to
- Bé 79
Face: Có nét
Body: Mình dây nhiều mực
V1: Cam việt mềm mại
V2: Không có lipit, ôm khá sướng
V3: Vừa đủ dùng
V4: Bé tí tí, khít và sò này chạm nhẹ đã phun nước
Thiệt hại
- tick: 400 (up SQ)
- Tip: 1 củ

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Haughty11 and Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin tưởng trải nghiệm dịch vụ Dubai và có những chia sẻ thực tế buổi trải nghiệm..
Dubai mong sẽ luôn là địa chỉ được bác tin tưởng và tiếp tục trại nghiệm những lần sau.
Chúc bác nhiều Sk và thành công!