Gò Vấp [Event Trung Thu] Lân la Hera Massage cùng bé A20 gu chuppy.

Lượt xem: 607

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
Mấy nay dự đoán dính quá các bác ah, đoán lồng đèn nào trúng lồng đèn ấy. Không phụ lòng các Mod diễn đàn đã giao code, em đã lên lịch cho hôm thứ 7 cùng ae lớp 12 học chung đi cafe tâm sự lâu ngày không gặp lại và ghé quán của th bạn thân làm vài chai bia. Sau khi hàn huyên tâm sự cùng trời cuối đất thì trời cũng sập tối ,mọi người cũng đến lúc phải về với gia đình, công việc bận rộn hàng ngày.
Chợt nhớ đến trong điện thoại còn code free do Mod Dory bàn giao thì em liền nhắn tin cho cơ sở Ms Hera để book lịch các bé cho 1 ngày dài mệt mỏi. Booker trả lời nhanh chóng, hỗ trợ nhiệt tình các số bé đang có tối hôm đó. Thông qua hình ảnh, review thì e cũng chọn đc bé a20 đúng gu chuppy của mình. Alo cho cơ sở book bé trước 20 phút sau thì mình chạy tới.
Vừa đến cơ sở là nhận được sự niềm nở của nhân viên từ gửi xe cho đến lễ tân. Do có đặt trước nên lễ tân đã nhận ra liền, check code nhanh gọn và mời e lên phòng với sụ hướng dẫn của locker niềm nở, nhiệt tình.
Csvc phòng vừa phải, đầy đủ tiện nghi phòng xông ướt, xông khô, toilet có vách ngăn, bồn tắm, giường đúng kiểu massage. Mọi thứ đều sạch sẽ, thoải mái, đèn thì mờ mờ ảo ảo tím tím hồng hồng chill phết các bác ah.
Phòng xông hơi vừa phải không quá nóng nên e xông hơi lâu 15 - 20 phút gì đó, còn bé thì vào đã lâu ngồi đợi ghế bên ngoài qua lớp màn sương mờ ảo là hình ảnh của 1 bé đeo mắt kính , mặc đồ 2 dây màu đen với mái tóc đen bồng bênh quyến rũ.
Cũng là lúc không chịu được nữa, em xông cửa bước ra ngoài để nhìn bé rõ ràng hơn. Với gương mặt bầu bĩnh, xinh xắn cùng cặp mắt kính rất là ddcn các bác ah... hihi. Body chuẩn đúng gu chuppy của mình rồi còn j bằng nữa...hihi
Sau màn chào hỏi thì bé cũng lấy khăn lau mình từ trên xuống dưới. Mời mình vào bồn tắm cũng như mọi nơi bé tắm cho mình , gội đầu, kỳ cọ mọi ngóc ngách. Nước hơi lạnh xíu nhưng cũng ko sao mình cũng mới từ phòng xông ra mà.
Bé nói chuyện hoạt bát, dễ thương mà cũng đá đáp dữ dội lắm. Hihi. Trong lúc đó thì mình cũng tiện tay massage v1, v4 của bé, bé rất vui vẻ, thoải mái.
Về massage khỏe: bé massage bài bản, đầy đủ, có cả massage đầu... trườn thái kích thích mọi chỗ có thể, bé cứ dùng tay bóp trym, xoa trym miết thôi... sướng ko tả dc... hihi.
Ms mệt bé click ti một cách đam mê, liếm láp nhiệt tình với cặp mắt lúng liếng nhìn lên nhìn xuống với vẻ dd, bé bj lúc cán cùng với tiếng kêu ọc ọc ọc ko bik sao kêu dc zay nữa... hay thiệt. Được 1 lúc cũng lần lần đến thế 69 quen thuộc là một cặp mông to tròn săn chắc vỗ đen đét nhé. V4 thì khít sạch sẽ, không mùi, 1 ít lông, ae tha hồ vét máng nhé... sau 10 phút thì mình cũng không chịu nổi và out trong sung sướng. Bé giúp mình lau mình mẩy, tắm lại và không quên đưa mình 1 ngụm literin xúc miệng... quá chu đáo mình kiss môi bé 1 cái quá đã luôn các bác ah.

Csvc : ok , sạch sẽ, mát mẻ nhưng nước còn hơi lạnh xíu.
Face: xinh xắn, dễ thương, hơi đanh đá, đeo mắt kính.
V1 : to, bự nha
V2 : ok phù hợp dáng người cân đối
V3: to, tròn, trắng
V4 : sạch sẽ, ko mùi, nước nôi đầy đủ.
Service: phục vụ nhiệt tình, chu đáo, đầy đủ, bài bản. 10/10

Tick = code free onsen
Tip = tick = 600k
Locker : 100k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
Quá ư là tuyệt vời a zai . E xin thay mặt Bé A20 cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao