Q.1 [Event trung thu] Một buổi tối phê pha

Lượt xem: 788

Người đi bộ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
7/8/22
Chủ đề
15
134
26
0 ₿
May mắn trúng event trung thu , nhận code từ mod Dory nhanh chóng book phòng qua ngay dubai . Thấy có bé 14 khá xinh nên đi thử . Vào đợi bé tầm 20 25p tại bé mới vào ca . Csvc dubai vẫn tốt như ngày nào . Dc đưa lên tận lầu 5 . Vào phòng xông hơi trước dc tầm 5p thì bé vào . Ấn tượng đầu tiên là bé rất xinh , da trắng trẻo , ngực rất đẹp , ko phải quá to nhưng rất vừa vặn , khuôn ngực đúng gu mình. Bé thấy mình bước ra liền lấy khăn lau ngay . Hai anh em trò chuyện rất vui .

Vào bồn tắm thì lúc này bé mới thoát y . Nhìn mê luôn ae ạ . Minh và bé vẫn trò chuyện , do mới gặp nên cũng hỏi chuyện này nọ nhiều . Vừa nói chuyện bé vừa tắm cho mình. Bé tắm rất kĩ . Được lúc thì lạnh quá nên mình lên giường .

Bé mat xa khỏe lại cho mình trên giường. Đánh giá chung là khá đủ bài , giúp mình đỡ đau mỏi người . Sang tới phần nuru , bé làm rất sướng . Đi lưỡi tới mọi ngóc ngách cơ thể . Bé thậm chí còn liếm cả chân . Cảm giác được 1 bé xinh v phục vụ thật là đê mê . Bé bắt đầu tấn công đến cây súng . Bé vừa liếm bi , vừa bj . Mình cũng tranh thủ khám phá tí cơ thể xinh đẹp của bé . Dc tí thì bé bảo sướng quá chuyển sang 69 luôn . 69 được tầm 5p thì mình trớ luôn , tiếc ko kiềm dc lâu hơn . Bé lau người , tắm lại cho mình rồi hai ae nằm trò chuyện tí xong chia tay .

Đánh giá bé 14 này là một cực phẩm , nhưng hơi khó book do bé còn đi hc chí làm part time .

Cảm ơn mod và cs đã tao event cho ae tham gia .

• Like
Điểm cảm xúc: Màu Gì, Listerine Cool and Dory

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thật nhiều sức khoẻ:cuteonion41:

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
chúc mừng bác @Người đi bộ có buổi trải nghiệm thành công cùng bé từ event trung thu
Nhớ lần sau chia sẽ nhiều hơn và chỉnh chu hơn nhé, để anh em nắm rõ thông tin hơn.

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
179
86
12 ₿
14 nhìn hình mướt quá bác, nhìn hình là muốn làm chuyện ác rồi, chắc gặp mặt là rướt về nuôi luôn quá

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,736
1,238
0 ₿
ủa, bé 14 này là phải bé làm part time buổi tối lúc trước giờ quay lại làm ko?