Q.7 event trung thu với số 10

Lượt xem: 1,055

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
vẫn như mọi khi, trúng event thì lại xách xe đi chơi, lần này địa điểm là ở quận 7. dù hơi xa nhưng hôm nay lễ nên đường vắng, chạy 25p đã tới nơi.
vào cơ sở thì cảm nhận đầu tiên là khá cũ, đi ngang không nhìn địa chỉ còn không để ý thấy. cũng có góp ý cơ sở nâng cấp lên cho nó sạch đẹp
sau khi làm thủ tục xong thì mình vào phòng, csvc cũng khá cũ, may là cái bồn tắm còn xài được. mình vào xông ướt được 2-3 p thì bé số 10 cũng vào, nhìn sơ thì bé có khuôn mặt tạm ổn, bác nào gu mặt xinh hot girl thì không hợp nhé. dáng người loli, săn chắc không chút mỡ thừa.
sau khi ngồi trên ghế nghịch chút thì cũng vào tắm. bé tắm xong còn làm tình nhẹ trong bồn, khá ok.
đến phần ms khoẻ thì mình chỉ kêu bé làm nhẹ nhàng thôi, mình cũng không có nhu cầu ms khoẻ mạnh. đến phần mệt thì có chút vấn đề, có vẻ bé ăn trưa xong mà quên vệ sinh miệng nên hơi có mùi, làm mình phải nín thở. sau đó đến phần BJ và 69, v4 sạch sẽ gọn gàng. bé làm rất tốt, có cảm giác, hoàn toàn không dùng tay. đây là một trong những lần ms mệt mình thấy có cảm giác nhất trước giờ.
xả lũ xong thì cũng vào bồn tắm lại, uống ngụm bò húc rồi ra về.
tic free event trung thu
tip = giá vé gốc
cảm ơn mod @Uchiha Itachi và cơ sở đã tổ chức event cho anh em chơi

• Love
Điểm cảm xúc: LSO

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
kèo này sao đây a @LSO

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Lúc đó bác nên nhẹ nhàng thổi vào tai ẻm khéo léo bảo ẻm đi súc miệng tránh mất vui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi