Q.1 [Event TTBQT] Lần 3 - Định nghĩa lại chuẩn Dubai

Lượt xem: 673

Dragon114

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/21
Chủ đề
19
95
31
1 ₿
Trúng event TTBQT, được 1 code onsen và 1 đồng B :D chấp niệm của em với Dubai luxury sau lần thứ 2 hơi fail vẫn còn, mà em quan niệm ngã ở đâu thì phải nằm ở đó cho đã rồi mới đứng lên :)))
Thế là lên kèo thôi, rút KN lần trước, lần này em book trước cho chắc =))) chọn em 39, nhìn có vẻ hợp với gu của em.
Đến gần giờ hẹn lên ngựa phóng tới, lùm mía giữa đường gặp yêu quái kéo tới, làm cái rào ướt nhẹp nguyên con, trời mưa thì trốn vào dubai thôi chứ đi đâu nữa, thiên định là đây :D
Bác giữ xe và các bạn lễ tân vẫn niềm nở như 02 lần trước, đánh giá cao Dubai ở khoản này, vào trình code rồi được dẫn lên phòng trong 5p, nhào vào phòng xông chờ em vào thôi, ngồi được đúng 5p thì bé vào, móa cái dáng hết nước chấm, khuôn mặt đúng gu thời cấp 3 mình mơ =))) móa trúng tủ rồi, xông mịa gì nữa, nhào ra với em thôi.
Đánh giá:
V1: fake nhưng đẹp nhen, ko cứng, 08/10
V2: 10/10, eo con kiến.
V3: 10/10, nó kiểu vừa đúng, ko lớn quá, ko nhỏ quá, kiểu mời gọi doggy.
V4: móa nó mướt rượt.
Lần thứ 3 này Dubai không làm mình thất vọng, em 39 đúng kiểu chuẩn mực của Dubai trong đầu mình tưởng tượng, từ giọng nói, cách chăm sóc, skill... tất cả đều đúng với những gì mình muốn, đặc biệt da của em 39 nó kiểu như nước ấy, không biết diễn tả sao, nó vừa mát mà vừa mịn kiểu ảo ảo thế nào ấy, nuru bao dính.
Túm lại lần quay trở lại này đã xóa tan chấp niệm về lần 2 hơi xu của mình, Dubai vẫn đỉnh nhen =)))
Cám ơn anh em đã đọc report.

• Like
Điểm cảm xúc: tomechen

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
á à , chọn thánh nữ jav lun =)) bác liều thật =)) dàn âm thanh hifi 5.0 của dubai đấy =))

• Like
Điểm cảm xúc: Dragon114

Dragon114

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/21
Chủ đề
19
95
31
1 ₿
Đúng là lão làng, hèn chi cứ thấy có gì thiếu thiếu trong bài review, đó là cái giọng, móa nó ảo, nghe đúng là sướng, ko giả tí nào =)))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bác miêu tả hình ảnh mà thiếu phần âm thanh của em nó thì là 1 thiếu xót to lớn =))

• Like
Điểm cảm xúc: Dragon114

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã tin tưởng và sử dụng dịch vụ tại đặc khu ạ...chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ...:cuteonion41:

chó đỏ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
60
14
0 ₿
haha bác đi chơi quên coi ngày chắc luôn hên vẫn đc em ktv xoa dịu lại

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
57
20
0 ₿
em ktv 39 này tui đã đi rồi khá là ngon ae nên đi thử em nó quá nhiệt tình vs khách hàng lun ạ