Gò Vấp [Event Vietlott] Người lạ nơi chốn xưa - bé 58

Lượt xem: 814

Ciaos

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/1/23
Chủ đề
1
12
3
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hí ae cộng đồng, đầu tiên phải cảm ơn bác @Dory đã tạo 1 event trên cả tuyệt vời cho ae tham gia, có cơ hội đi trải nghiệm nhiều hơn. Tham gia event vui vui mà trúng được code nên là xách chiến mã phi qua cơ sở trải nghiệm liền. Lâu rồi mới qua cơ sở nên có nhiều bé mới, không biết chọn ai nên là mình random luôn.

Vào xông hơi được 1 lúc thì bé vào lúc nào cũng không để ý, mình bước ra thì bé chào mình, giọng nói rất ngọt dễ thương, thân hình bé mình dây, nhỏ nhắn, xinh xắn đúng gu rầu, trò chuyện 1 lúc thì biết bé số 58, sau khi lau khô người an trái cây xong thì bắt đầu vào bồn thuỷ chiến cùng bé, bé làm từ từ, tình cảm, lưỡi bé đi đến đâu là đê mê đến đấy, xong rầu bé ngậm lấy thằng em, mút chứng cúc đá bình xăng con quá điêu luyện, kèm theo tiếng rên rất chân thực, mình thuộc dạng ra sớm mà bé làm kích thích quá nên là hiệp đầu trôi qua ngắn ngủi ☹

Tới màn massage khoẻ thì bé làm ổn, lực chưa tới lắm nên cũng được (chắc do người bé nhỏ), nhưng được cái massge đầu rất là đã phê tới nóc. Xong đâu đó thì bé kêu mình úp lại để bé trườn nuru, V1 của bé hệ cam nên là trườn rất ổn áp, sau đó bé lấy bím trườn khắp người phê thì thôi lun lùm thằng em đang ngộp lại ngóc đầu đậy nên là lật ngửa lại chiến tiếp hiệp 2. Tưởng qua hiệp 2 có cơ hội trả thù (do hiệp 1 như 1 cơn gió) thì ôi thôi seo mừ đỡ được, bé lại lấy V3 trườn lên xuống khăp người, lên xún thằng em, trời ơi nó tê tái, sau đó lại dung chiếc lưỡi điêu luyện của mình đi khắp người, bé còn WC cho mình lun, ối dồi ôi nghĩ đến còn rung mình, tê tái, rầu bé lại phô diễn các kỹ năng điêu luyện của mình, còn mình dung các kinh nghiệm ít ỏi khám phá V4 của bé, ôi thôi nước tràn bờ đê, bé rên siêu đã, chân thực, kích thích tột độ rồi cúi cùng mình cũng chào thua, 1 làn tinh hoa hội tụ tuôn trào. Sau đó mình ôm bé vào lòng tâm sự đến hết time. Rầu xuống lùm con gà tiềm bồi bổ lại

Tổng kết: cơ sở sạch sẽ, phòng ốc thơ mộng okela, nhân viên nhiệt tình, chu đáo

Bé 58:

V1 hệ cam

V2 nhỏ nhắn eo con kiến

V3 vỗ sướng tay

V4 nước tràn bờ đê

Total: tik code 99k + tip 1tr2

P/s: văn chương mình hơi lủng củng, ae thông cảm, cám ơn bác @Dory lần nữa đã tạo ra 1 sân chơi quá là tuyệt vời cho ae cộng đồng, cám mn đã đọc bài của mình

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,063
547
0 ₿
Thật tuyệt vời về buổi trải nghiệm khá hài lòng đến từ vị trí a zai . E xin chân thành cảm ơn a đã rv cho bé A58 và cơ sở 1 bài viết tình cảm ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ nha.

Bob132

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/9/16
Chủ đề
1
5
0
31
0 ₿
Bé có skill WC thiệt hơm thớt??? e mún thử skill này lắm. Phải qua gặp bé liền quá