Gò Vấp [Event xổ số] 1 sự hài lòng nhẹ với 05 DBGV

Lượt xem: 804

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
515
189
0 ₿
Chào quý bạn và các vị, hôm nay boy tui sẽ chia sẽ với quý bạn và các vị một cô bé không xa nhưng khá lạ với cdms chúng ta.
Trên tinh thần trách nhiệm cao độ của 1 người trúng số và ngày hết hạn đã cận kề nên boy tui quyết định nhắn tin đến DBGV để tìm lại 1 cô bé mà mấy lần không gặp được, thế nhưng cuộc đời trớ trêu là đàn ông chúng ta rất thích hải sản nhưng lại cực ghét dâu, vậy là DBGV giới thiệu hàng loạt các mỹ nhân để boy tui lựa chọn và cô bé 05 đập ngay vào mắt, ngay lập tức boy tui đặt ngay lịch hẹn.
Đúng hẹn boy tui có mặt tại cơ sở, các bạn tư vấn khá nhiệt tình về gói nhưng boy tui đã có cái code khá êm từ mod @Uchiha Itachi nên thủ tục ngay lập tức được giải quyết rất mau lẹ, các bạn lễ tân cũng khá chu đáo khi giải thích về tình trạng thang máy đang bảo trì nên bảo tui chờ thêm ít phút để xử lý. Trà nước trái cây thì dâng lên tận miệng, quá xá đã.
Phòng ốc ở đây thì cũng như mọi lần trải nghiệm, phòng rộng rãi (sorry là không nhớ số phòng), xông hơi khô ướt đầy đủ + với nhà vệ sinh trong phòng thì ok lắm rồi, duy chỉ có là cái bồn tắm khá nhỏ theo ý kiến cá nhân của tui và vì nó nhỏ nên nó có những vấn đề riêng của nó.
Xông hơi nhẹ tí cho có tí mồ hôi rồi ra ngồi tí thì bé nó vào, tui cũng ráng nhìn cho rõ thì nhận xét thật lòng là cơ sở pts em nó hơi quá nhé, body thì ngon đấy (chống chỉ định với các bác thích mình dây) nhưng face thì không long lanh như hình, nhưng mà đa phần thời gian là "úp mặt" nên thôi cũng chả quan trọng lắm.
Đã trải nghiệm thì không bỏ bài nên boy tui nhận xét lần lượt qua các tiết mục như sau
- Onsen: Gần như không có, không biết là do đặc thù cơ sở hay là do cái bồn tắm hay sao đó mà không lần nào đi onsen mà có onsen cả, các bé chỉ cầm vòi sen xịt và gội đầu, tắm tí là xong
- Khỏe: Hoàn toàn hài lòng với các kỹ năng của bé, đấm đủ bài và có lực. Điểm tui thích là bé khá biết cách nói chuyện nên cả buổi gần như không có thời gian chết, đủ để tận hưởng cái thoải mái của ms vừa có người để nói chuyện
- Mệt: Cái này mới là cái chết người, bé có vòng 1 không phải dạng vừa kết hợp với đường lưỡi quá điêu luyện, kết hợp cả 2 bé đi từ chân lên đến mông rồi lưng đẩy nhẹ lên cổ rồi lick nhẹ vào dái tai, nói chung là cứ nhắm mắt mà tận hưởng cái mềm mại của bưởi và lưỡi. thậm chí là bé không chỉ đi qua 1 lần cho xong chuyện mà còn quay lại làm thêm tour thứ 2 rồi bonus thêm 1 đường nhẹ nữa. Khi chuẩn bị kết thúc màn 2 cảnh 1 thì bé kéo nhẹ lưỡi 2 bên lườn làm cho anh bạn nhỏ của tui chính thức khởi nghĩa. Xoay người lại thì bắt đầu khám và phá. Tui thì khám toàn thân bé còn bé thì phá thằng bạn của tui, với cái vòng 1 thuộc dạng khá to thì v2 lại cực ít lipit, bé bảo bé thuộc tạng dễ tăng cân nhưng v2 khá êm và kéo theo v3 tạo thành 1 đường cong cực hoàn hảo. Và khi các đường cong đã tạo nên 1 đường thẳng thì bé bắt đầu lick, lick từ gối lên đến bẹn rồi đến ti, khi mà cái đường thẳng đó nó căng cực lên rồi thì bé hốt trọn ổ, và cực thích là 2 ti bé siêu nhạy cảm nên khi tui nghịch tí thì nó cũng căng cứng lên :)). khi mà cả 2 đang quấn vào nhau như thế thì bé chủ động "69 anh nhé". "ok thôi" thế là cả 2 bắt đầu tấn công lẫn nhau, tui thì mặc dù bị động nhưng cũng đủ để làm cho cô bé kia ướt sũng trong khi cảm nhận những màn chào hỏi, mơn trớn và chăm sóc anh bạn tui bởi chiếc lưỡi thần thánh của bé. Kết quả là sau đâu đó xxp bạn tui cũng phải giương cờ đầu hàng.
Kết thúc được bé khuyến mãi thêm 10p massage đầu khá thoải mái
Nhận xét chung
- CSVC: Tốt
- Service: Vẫn chưa hiểu lắm về gói onsen (hình như không có tắm chung)
- Bé 05
+ Face: Tạm được
+ V1: Ngon
+ V2: Nuột
+ V3: Ngọt
+ V4: :beauty:
Thiệt hại:
Tick: Free
Tip: 700 (bé còn bảo anh đưa dư để xuống dưới em gửi lại nhưng mà tui bảo anh đưa vậy đó chứ ko có dư)
Chốt hạ bé còn hỏi có ăn mỳ không để bé nấu nhưng sợ kẹt xe nên phải bay nhanh

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Cảm ơn bác đã luôn tin tưởng và ủng hộ hệ thống Dubai GV…
Để tiếp tục là địa chỉ được khách hàng tin tưởng Dubai sẽ ko ngừng nâng cấp cải thiện để đem đến những trải nghiệm tốt nhất đến Quý anh.
Trân trọng cảm ơn!