Q.10 [EvTT 13/9] 39 10 điểm nhưng ???

Lượt xem: 852

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Lời đầu tiên gửi lời cảm ơn tới bác @Dory và cơ sở P.A đã tạo ra buổi trải nghiệm hôm nay. Sau khi nhận được hộp mail sáng đèn trúng code từ bác Dory phải làm nhiệm vụ trong vòng 3 ngày nên mình đã sắp xếp 1 buổi chiều trốn sếp sao cho vừa tròn giờ vừa dc chơi thế là book lịch và gét gô:
Mình hỏi book nhiều số lắm mà đa phần nghỉ làm đẹp và off xong chốt 1. Mình tới nơi thì khá đông các a/e đang nằm đợi dọn phòng chờ tới lượt do mình có book rồi nên đưa số nhưng có vẻ bạn kia tưởng là mình book nên bé đã lên phòng với 1 a trai khác nên ngồi chờ mấy bạn sắp xếp sau khi ngồi một hồi rồi cũng tới mình cơ duyên sao mà mình chốt bé 39 vé Onsen 1, rồi ngồi đợi thêm tí nữa do miss phòng mình kkkk chờ vậy nó mới hồi hộp rồi cũng tới lượt mình được đưa lên phòng. Mình ngồi xông hơi 1 chút thì bé vào, có vẫy tay chào mình, mình thấy thoáng qua mà sương trên khung kính thân hình trắng trắng thon thon làm mình chịu không nỗi nên bé đi 1 vòng là mình ra ngay với bé, vừa ra mình nhìn bé xong cái bảo "để a ra tắt wifi điện thoại để không ai làm phiền mình kkk".
Bé lau cho mình ân cần ngồi lên đùi mình nói nhưng lời lẻ dâm đãng làm mình kích thích quá, xong còn cầm thèn nhỏ và hăm dọa đòi cắn nó làm nó cưng cững luôn. Và rồi 2 đứa xuống tăm ân cần cùng lời nói vui vẻ và rất dâm kkk, bé BJ khá sướng nhìn bé bj lúc bé mình cứ liên tưởng em Vũ Hà My phiên bản down face đang hot á, thôi mình làm sương sương thôi xíu e cho dựa vào cái cột đó lần đầu mình trải nghiệm nên khá hứng thú. Rồi mình được bé đưa lên giường massage do hai anh em nói chuyện hợp gu quá chủ yếu bé nc dâm mà nhây cười đau bụng bé chà xong phần sấp thì bé đưa mình ra cái cột để BJ lúc bé bj + hj bé quì mình đứng mắt dòm lên nhìn giống mấy cái phim *** âu mỹ á chịu không nỗi thôi tha cho a về giường đi, về giường thì bé tính chà trường ngữa mà bé nói ý a còn 15p nữa thôi để e tung tiệt chiêu -- cái mình trời thời gian trôi nhanh quá thôi để a book e thêm 20p nữa đi bé giải thích ở đây nâng vé thì mới thêm phút á, ak cái mình thui, thế là mình bị bé hạ gục trong 1 chiêu xong rồi bé tắm lại cho mình rồi tám chờ hết giờ 2 đứa xuống. Ở đây phục vụ mì bò trứng.... thoải mái cho a/e nếu ae nào mình hành lã người mất sức kkk
CSVC : còn mới sạch sẽ 8-9đ
Face 6.5 -7.5 tùy gu mỗi người
v1 cam sành có độ xíu
v2 gọn gàn
v3 to to kêu bách bách
v4 hàng còn khích lắm
body gầm cao mái thoáng
Tic = free code, tip = vé chưa giảm

Khen rồi thì đến phần chê nói chứ cũng không hẵn là chê mà chưa clear nhờ a/e cở sở để giúp mình clear hơn thôi
Thời gian vé được tính như nào nhỉ vd mình đi vé onsen 1 thì 110 phút thì tính từ lúc nào nhỉ ?
từ lúc tới cơ sở là tính vé? ( nếu cái này thì mn đọc tới đây thôi nhé )
Từ lúc chọn được KTV?
Từ lúc mình bước vào phòng massage?
Hay từ lúc KTV bước vào phòng?
Vdụ: mình vào cơ sở tầm 2h30 mình ngồi book lại ktv ngồi chờ mấy anh tới trước đi lên phòng trước còn mình tới sau thì vẫn chờ tới lược lúc này khách khá đông nên mình nghỉ chắc miss chỗ này rồi nên ghi nhầm giờ rồi đưa cho bé nên bé tính tới 4h10 là hết giờ.
Vì là bài nhiệm vụ nên mình đưa ra quan điểm khách quan. Nếu hỏi mình có ghé lại ko? tất nhiên là bé 39 này ko thể bỏ lở

Đính kèm

116.5 KB · Lượt xem: 55
  • Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, Massage P.A Relax and Dory

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ ! Cơ sở cám ơn anh trai đã dành thời gian đến cơ sở trải nghiệm và phản hồi ạ !
Em xin được phép thông tin đến anh @FristTime thời gian sử dụng loại vé được tính từ lúc KTV vào phục vụ mình ạ , và thường cơ sở luôn hỗ trợ từ 5 đến 10 phút thêm cho các anh có thời gian chuẩn bị rời phòng ạ !
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp - phục vụ và nhận ý kiến phản hồi từ anh , chúc anh nhiều sức khoẻ ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Cám ơn sự xác nhận từ cơ sở, vậy có sự sai sót nhỏ rồi nhé, mình phản hồi để a/e có đi sau lưu ý và giúp cơ sở nâng cao chất lượng phục vụ tốt hơn phục vụ anh em vì a/e book thêm thời gian thì thêm xiềng mà còn bị mất time thì niềm vui sẽ không được trọn vẹn. Còn về dịch vụ bên mình thì tốt nhé!