Q.10 [EvTT 14/9] Gặp gỡ bé 68 chân dài

Lượt xem: 1,223

Pen Nguyễn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/8/23
Chủ đề
5
73
20
27
Hồ Chí Minh
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác @Dory và cơ sở Hawaii đã tạo ra sân chơi cũng như tài trợ code cho ae ... thôi thì ko làm mất thời gian của ae mìn vào bài review luôn :D
Code hạn có 3 ngày nên tranh thủ đi luôn SG đc hôm mưa cả buổi chìu qua thích hợp để đi massage xông hơi :))) tầm 20h thấy trời cũng bớt mưa thì có nt *** cho cơ sở để check KTV xem thì pe nào cũng xinh nên cũng ko bit chọn pé nào nên đành chạy thật nhanh tới cơ sở. Ấn tượng đầu tiên là tuy nằm trong hẻm nhưng đương khá là to có thể đậu đc xe hơi , có hầm để xe ở bên hông luôn nhưng thấy khách dựng xe bên ngoài đương . Đá chống xe vào quầy lễ tân làm thủ tục check code onsen các kiểu a trai lễ tân rất nhiệt tình tư vấn hỏi gu mình các kiểu , nhưng tính mình thì dẽ ntn cũng đc thì đc a trai tư vấn cho pe 68 ok luôn. Lần đầu đến vs cơ sơ như vậy là quá ok rồi
Check thủ tục xong thì đc locker dẫn lên phong vip1 vào hưỡng dẫn xông hơi các kiểu con đà điều rất nhiệt tình tip nhẹ 50k về csvc thì phong khá rộng ok giường to nằm êm nha hihi bồn tắm lớn có 2 phòng xong hơi mà điểm trừ là ko có bồn cầu chỉ có chỗ đi tè thôi , bác nào mắc thì nên đi ở ngoài trước nha :)))
Mình vào xông hơi đc 5p thì nghe tiếng mở cửa thấp thoáng hình bóng mờ mờ ảo ảo theo làn khói cũng kìm chế xông thêm chút nữa thì ra thì tầm 2p thì mình chịu hết nổi rồi bước ra gặp pé , pé mặc bộ đồ ngủ áo 2 dây nhìn sexy lắm ấn tượng đầu tiên là pé xinh hơn trong hình khá cao mình đoán là cỡ tầm 1m65 ( nhưng sai pé bảo 1m68 còn nói định ăn cắp của em 3 phân à :))) ) pé khá chu đáo kiu mình gôi nghỉ tí đi rồi đi tắm cũng khui nc cho mình uống đút trái cây cho mình ăn giao lưu vài câu xã giao mình thì ít nói gặp pé cũng thuộc dạng nội tâm luôn nên 2 đứa cũng ko nói chuyên đc nhiu nhũng vẫn khơi chuyện ra để nói nha rất ưng
Thủy chiến : Pe cởi bộ đồ ra thì cũng là lúc mình nhìn thấy toàn bộ cơ thể pe. Pe có tha thu nhẹ mình dây nha ae ôg nào gu mình dây là đúng bài , Pe tắm rất khí như mẹ tắm con vậy máu mình nổi lên cũng tắm lại cho pé mình cũng tranh thủ khám phá cơ thể pé v1 khá to nha ko phải cao mình dây là ko có đâu cũng thuộc dạng cam mỹ đấy nha đầu ti nhỏ :))) được 1 lúc thì pé bắt đàu lick ti bj nhẹ mà pê lòi nha mấy ông mới như vậy thôi mà xem đầu hàng trước ẽm rồi may trụ đc. Sau màn thủy chiến thì 2 đứa cũng hiểu nhau hơn hay s đấy mình cũng bắt đầu nch nhiu hơn vs pé :))
Massage khỏe : Có lực đủ bài cũng gọi là tạm ổn mình cũng ko đỏi hỏi gì nhiu
Massage mệt : Pé bắt đầu đổ dầu lên người rườn thái vs cái thân hình nhỏ con cùng cặp ngực to tròn đấy thì đi tới đâu mình pê chữ eeee kéo dài cảm nhận đc pé đi tới đâu luôn kèm theo tiếng rên nhẹ nhẹ kích thức cực kì kết hợp vs chiếc lưỡi điêu luộn như con rắn vậy pê quá thế là đè pe ra luôn mình bảo là tới lượt a hihi pé cũng rất ngoan chịu hợp tác lắm nhìn bộ ngực thì mình chỉ muốn bú ti thôi đầu ti nhỏ nên bú pê lắm đc một lúc thì pé lật mình lại bảo là tới lượt em chứ a làm hoài đâu đc thế là pé bắt đầu gâm lút cán con chim mình bj tới công chuyện luôn làm mình chịu hong có nổi lật pé vào thế 69 luôn v4 đc cắt tỉa gon gàng khít nhỏ nha ae nc nôi thì đủ dùng 2 tay mình thì vào thế hái đào kết hợt 69 thật tuyệt . Pé cũng ko thua kém bj kết hợp đá trứng cút pé đa số bj nhìu kết hợp vs hj một hồi hì hục cũng chào thua pé out trong sung sướng. Nằm nghỉ lúc ôm pé thì pé có khen chim mình to nghĩ trong đầu đi massa cũng kha khá mà lần đầu có người khen vui chứ mặc dù mình thấy của mình nhỏ kkkk
Thế là ra cho pé tắm lại cho vẫn còn thời gian thì tranh thủ nằm ôm pé nch xúi thấy pé có bảo là có người chị ruột cũng làm chung luôn ... em quá ok rồi ko bít chị ntn kkkk thôi thì chào tạm bịt bé hẹn 1 ngày ko xa .
Đánh giá tổng quát :
.CSVC 9/10
. Face : Xinh nha có nét giống umi ráp việt
. V1: Cam mĩ real đâu ti nhỏ

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Pen Nguyễn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/8/23
Chủ đề
5
73
20
27
Hồ Chí Minh
0 ₿
.V2 : ko lipit eo con kiến

Pen Nguyễn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/8/23
Chủ đề
5
73
20
27
Hồ Chí Minh
0 ₿

V3: Đủ dùng ko to lắm​

V4 : Đc cắt tỉa gọn gàng se khít nc nôi đủ dùng
Tổng thiệt hại
Tíc : Even trung thu
Típ: 1 củ
Locker 50k
Lần đầu tiên review bài nên gặp it trục trặc ko muốn xảy ra mong ae thông cảm ... cảm ơn ae đã đọc bài . Chúc ae một ngày vui :D

• Like
Điểm cảm xúc: Xiao