Q.10 EvTT 14/9 - Tê Tái gặp chị hằng 18

Lượt xem: 861

Couto

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/8/23
Chủ đề
11
90
25
Tphcm
1 ₿
Dự đoán trung thu đầu mùa đến giờ mới trúng được vé lên gặp chị hằng , ngay lúc cơ sở nói có bé 18 chân dài tới nách , chờ gì nữa mà không vô gặp bé , sau khi nhận được code từ sếp Dory là mình dt cho cơ sở , may mắn là bé cũng đang rảnh rổi nên chốt đơn luôn . Cơ sở nằm tại vị trí ngay trung tâm quận 10 nên không khó tìm , vào gặp em trai tiếp tân , nói anh có code khuyến mãi , em trai rất lịch sự vui vẽ kiễm tra code , nằm chờ để các em chuẩn bị phòng
Vào phòng mình thay đồ ra để xông hơi chút cho khoẻ người , chưa kịp nóng người thì nghe tiếng gỏ cửa , bé đã vào phòng nên mình ra luôn , đúng lá 1 bé chân dài miên man , gương mặt xinh với cái lúng đồng nho nhõ , em pha nước và lột hết xiêm y ra , cùng lúc lột luôn cái quần mình đang mặt , bé ngồi lên lòng mình , lau người cho khô và cũng không quên lau thằng nhỏ , sau đó bé cuối xuống bú luôn làm mình không kịp phản ứng gì , chỉ biết là quá sướng . Khi thằng nhỏ nứng và cứng lên thì bé nắm tay đưa vào bồn tắm , phần tắm bé làm tốt, sau tắm là phần bé nói anh quay người lại quỳ gối , bé bắt đầu bú liếm dọn wc , trong khi đó bàn tay nắm thằng nhỏ bóp sục liên hồi , khi mình sắp bắn ra là bé biết nên ngừng lại , anh lên giường em làm tiếp nhen , nghe là phê rồi
Phần mat xa khoe bé đấm chắc tay , lâu lâu bé hỏi nếu em làm mạnh hay chưa đủ lực thì anh nói để em điều chỉnh , thái độ cùa bé rất ân cần chu đáo
Qua phần thái , bé bắt đầu đổ dầu lên lưng , với cặp ngực vùa đủ xài bé bò cạ khắp người , từ dưới chân lên đến vai , sau đó quay người lại , bé bú liếm hai quả trứng và thằng nhỏ với kỷ thuật điêu luyện , ah đặc biệt là bú vú bé thì bé rất thích , bé nói là em rất thích được bú vú , mình cũng tuýp người thích bú vú , nên khi mình bú thì bé rên và la nghe rất sướng , sờ tay xuống cô bé thì nước ra rất nhiều , mình cũng tranh thủ móc lớp và đưa ngón tay vào hang động trong thế 69 với bé , bé bj mình rất lâu và mình cũng chịu thua , bắn ra 1 dòng nước trắng đục trong sự sung sướng thoả mãn . Bé mat xa đầu và tắm lại sạch sẻ , anh em chào tạm biệt và hẹn gặp lần sau , kết thúc 1 buổi chiều rất hài lòng khi gặp chị hằng 18
Mình xin chân thành cám ơn diễn đàn và cơ sở đã tổ chức chương trình này

Tic: vé trúng thưởng
Tip: 1 chai
Café cho em phục vụ và gửi xe

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
có wc luôn hả bác, ngon à

• Like
Điểm cảm xúc: Couto

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chúc mừng anh trai may mắn @Couto và cảm ơn anh đã dành thời gian viết bài dành cho bé !
Sự hài lòng về chuyến trải nghiệm của anh là niềm vinh hạnh của cơ sở
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những chuyến trải nghiệm tiếp đến của anh ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Couto

Vuốt Trụ

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/2/23
Chủ đề
0
93
43
0 ₿
Face xinh chân dài loa bự là ngon trym roài, phải đx bắn sữa lên cặp giò thì sướng biết mấy