Q.12 Gò Vấp FA lâu năm nên thiếu thốn

Lượt xem: 5,278

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
423
265
0 ₿
Cho hỏi ae kinh nghiệm lâu năm chỗ nào KTV phục vụ hôn môi nút lưỡi ôm nhau như người yêu thì chia sẽ giúp mình với..mình đã từng đi nhiều gói vip đến vip vua và nhiều nơi mà chả thấy...

• Like
Điểm cảm xúc: Wind_vo

mrtroll2511

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/2/19
Chủ đề
0
7
2
30
0 ₿
Cái đó k có trong danh mục ser mà là do khả năng của mỗi ng. Bác cứ giữ miệng sạch sẽ cử chỉ vừa phải. Có sự tôn trọng đối phương + đi từ 2 lần trở lên là dễ nhất. Chọn chỗ nào xa trung tâm + k phải đối tượng trẻ. Giới trẻ bảo hôn môi thì đá phò còn k có ser đấy. Nói chung theo kinh nghiệm mình có và mình cũng là thg cu đơn bác nên chọn các rìa xa mấy nơi hot 1 tí và đọc nhiều review. Chọn nơi hợp túi + đi vài lần. Rồi đi chết 1 bé. Tạo cảm tình thì như người yêu là có thật. Trẻ mà có ôm hôn thì mình chưa đủ tầm để chơi thế và đa số mấy bài bảo 2k1 2k1 mà có thì mình thấy đa phần là seeder. Bác cứ chiêm nghiệm lại. Gu bác là gì + muốn hành tẩu ở đâu + 1 chút lịch sự giao tiếp+ đi từ 2 lần đổ lên. Kiểu gì bác cũng đc như ý nguyện .

• Like
Điểm cảm xúc: Papa Sang and vinn79

vinn79

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/10/22
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Đúng r, tui đi ở khu đường PVH nè đến nay là khách quen 10 năm rầu, hồi đó có 1 pé đi hoài tận gần 2 năm, tàu nhanh k bcs còn dc nói chi đá lưỡi như ny.

• Like
Điểm cảm xúc: mrtroll2511

mrtroll2511

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/2/19
Chủ đề
0
7
2
30
0 ₿
Kkk muốn như ng yêu phải “chung thủy” trc bác nhỉ. Cho e hỏi ngu phát PVH là gì á bác. Hỏi thêm kiến thức thôi bác, k có ý gì đâu bác.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
PVH Q12 thì chắc là Phan Văn Hớn, còn Phạm Văn Hai thì ở Tân Bình

• Like
Điểm cảm xúc: mrtroll2511

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Kinh nghiệm đầy mình là đây chứ đâu. Ko cần phải xa + già, ngay trung tâm cũng có như Đại Nam, Đệ Nhất, Minh Tâm.

mrtroll2511

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/2/19
Chủ đề
0
7
2
30
0 ₿
Kkkk tính tui ngại mấy nơi rộn rã như thế lắm. Đợt có đi của bên massZ mà ngẩn ngơ bé ktv mấy ngày trời. Bên mấy cơ sở trên thì sợ sa vào lưới, cứ đi rồi về xem các bác khác review thì thằng em lại ấm ức, mà đi thì ví tức. Nên mới đánh địa bàn tầm trung rìa rìa sì phố kkk.

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿
Có chỗ nào xa mà chơi ok ko bạn chia sẽ nha. Tks