[First report] Xả lũ sau dịch - bé 26 dễ thương

Lượt xem: 11,724

CiDi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/6/20
Chủ đề
1
3
3
35
TPHCM
0 ₿
Thân chào các đồng râm,

Biết diễn đàn cũng từ lâu, đó giờ chỉ vào xem ké report ae. Hôm nay mạnh dạn làm 1 bài report nho nhỏ về DNSG sau đợt dịch tắt nghẽn.

Do bé 26 là mối ruột ở chi nhánh DN nhưng do vẫn chưa khai trương nên đành làm 1 chuyến qua DNSG test thử. Nghe đâu mới hơn và riêng tư hơn. Lần đầu đi vé VIP A 60p (giảm giá 50%). Vừa vào là được dẫn thẳng vào phòng luôn chứ không xông ướt xông khô tắm táp chung như bên DN (cũng hợp lý do giá cao gần gấp đôi mà ). Về CSVC thì mình thấy đẹp và ok, phòng xông ướt, phòng xông khô riêng, toilet, bồn tắm sạch sẽ, không gian chanh sả. Do mới tắm ở nhà rồi nên cũng không muốn tắm lại nên ngồi chờ em vào. Vài phút sau thì em bước vào phòng, vẫn nụ cười tươi roi rói, tóc cắt kiểu mới, body mướt rượt, nhìn là thấy thèm rồi đa. Thế là thay đồ rồi bay lên giường nằm hưởng thụ thôi. Về phần massage khỏe, vẫn rất khỏe và đầy đủ bài như ngày nào, mình đi massage quan trọng cả 2 phần nên phần nào yếu cũng ko thoải mái lắm . Đến phần mệt thì thôi rồi, bị quần tơi tả do cả gần nửa năm mới xuất hiện lại, cộng thêm bé cuồng mùi nước hoa của mình làm càng kích thích hơn. Do ở DN chỉ có HJ nên cũng hơi thiếu thiếu nhưng thôi cũng kệ, tranh thủ đi khám phá núi đồi sông bãi hết rồi ra nhẹ nhàng thoải mái. Anh em tán gẫu từ đầu mùa tới cuối mùa. Kết buổi massage đầu rồi ra tắm lại trước khi theo em đi xuống phòng chờ.

Đánh giá:
- CSVC: 8d
- Bé 26 (nằm vùng ở chi nhánh DN, Yersin)
+ Face: xinh xắn, má lún đồng tiền, hồi xưa nhìn tưởng Bích Phương
+ V1: to, căng ko xệ nhá, 1 bàn tay ôm ko hết (có khi nào tay mình nhỏ )
+ V2: vừa với người, ko phải thế mạnh của ẽm, do cũng ham ăn và dễ tích mỡ, nhưng mà vẫn phẳng phiu.
+ V3: vừa đẹp, săn chắc bóp thích
+ V4: ít khi kiểm tra do lo mần mấy chỗ khác nhiều quá
- Chi phí:
+ tick: 490k (chưa giảm 50%)
+ tip: y như cũ từ đó đến giờ 500k
Newbie viết hơi dài dòng, anh em thông cảm.

nothing_00

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/5/20
Chủ đề
0
6
1
33
0 ₿
Chúc mừng bác, mặt e này nhìn giống Bích Phương hã chủ thớt

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
lúc đi bên yesin gặp bé lúc mơn mớn cái tay cho thằng nhóc thôi mà đã căng cứng rồi. nhìn bé hiền mà nhẹ nhàng thiệt.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
Mình cũng hay đi ĐN, dạo này ít em mới quá nên ko biết đi số nào, do mối ruột nghỉ hết rồi. Nên dao này cũng chuyển qua MT 3/2. Để thử em 26 của bác mới đc.

Hòn Vọng Chim

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/10/17
Chủ đề
3
254
41
0 ₿
gặp bé được 1 lần, sau này hem dám gặp thấy bé tình cảm quá, sợ dính với bé.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Hình như mình có đi bé này rồi, có phải bé cũng lấy số 26 bên DN không vậy huynh? Bé tên D thì phải

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Vậy là giờ em này bên Yersin hay Nguyễn Siêu vậy bác? Xin lỗi đầu óc dạo này chậm hiểu.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Bên Yersin chưa mở lại, em này hiện ở Nguyễn Siêu nhé bác

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
2 tuần trước mới đi lại bé này, vẫn xinh tươi như ngày nào. Mà bây giờ bé học thổi sáo nửa chứ, giỏi quá. Cứ chọc em nó hoài, em học làm gì cái này. Bé nói vì đam mê một chị nào đó hay thổi sáo trên Bigo

cle235

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/1/21
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Hello. mọi người... Em mới trốn con covid về tới Sài Gòn, ngơ ngơ ngáo ngáo mấy món mátxa nên mong ai có kinh nghiệm giúp em 1 tay... Em đội ơn... Ngay cả vấn đề tiền bạc thanh toán, tip tiếc ra sao, em không biết gì ráo.... Em nghe nói là tip không phải là 20% như bên Ău Mỹ mà không biết có đúng hay không... Hihihihi....

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Thường tip bằng tic hoặc hơn tí, thường đi bên này tui tip phòng thường 400k hoặc 500k tùy

• Like
Điểm cảm xúc: cle235

cle235

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/1/21
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Vậy tiêu chuẩn tips phải là 500K hay hơn? Hay tùy theo dịch vụ?
Giới thiệu tui chỗ matxa nào hấp dẫn chút đi bồ; chứ đọc chỗ này thì thấy đâu cũng rứa hết á...
Chắc tui khởi đầu bằng Đại Nam.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Inbox đi bro, cái tip ở trên tui viết là với phòng thường bên kia, còn bên này cứ tip bằng tic làm tới. Còn mấy chỗ hấp dẫn mà tui đang ghiền đây, ib chia sẻ thông tin nha