Forum 20k có nên đổi cách sinh hoạt ??

Lượt xem: 15,092

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Trước mắt 20k cần nói rõ với các anh em rằng " forum 20k lập ra nhằm mục đích giới thệu, quảng cáo đưa hình ảnh các trung tâm matxa đến được một lượng khách hàng tiềm năng to lớn, đó chính là chúng ta ". Forum chúng ta hoạt động thân thiện, không cần đăng ký thành viên diễn đàn bạn vẫn có thể xem nội dung các bài report ( :D quá đã ), không có report PA trá hình ... Nhưng chính điều này mang lại rất nhiều rắc rối cho tôi, chắc đọc đến đây mọi người sẽ thắc mắc admin 1 forum về matxa thì quá sướng chư làm gì có rắc rối ;)
Thứ 1 : các bài report được ghi quá chi tiết, nói rõ tên tuổi, quê quán + số KTV . Khi bài viết tốt về mình thì chị em vỗ tay vui mừng vì được PA miễn phí :blush:. Nhưng nếu report xấu thì y như rằng điện thoại của 20k sẽ nhận được vô vàn những cuộc gọi và tin nhắn yêu thương từ các chị em :mad:
Thứ 2 : do public nội dung, không bắt buộc đăng ký thành viên để xem nội dung bài viết -> 1 topic report vài ngàn lượt xem mà chỉ được vài reply. Nhìn rất kì cục, làm người report cũng mất hứng.
Sau đây là một số cách mà mình đang dự kiến :
a - vẫn public nội dung, nhưng ko ghi tên, số KTV.
b - report như hiện nay nhưng chỉ thành viên kích hoạt mới được xem nội dung. Và thành viên phải được kích hoạt bởi admin.
c - Các member viết report tốt sẽ được set Mod quản lý box matxa. Làm tốt công việc sẽ có ưu đãi khác từ 20k.
d - Dành cho các chị em KTV nếu trong forum massage20k có report dìm hàng trá hình không đúng sự thật thì vui lòng yahoo : singed.tryn để 20k sữa, xóa bài report đó.
** 4 mục trên là tham khảo, anh em đóng góp ý kiến dùm nhé. Khi ý kiến thì ghi a,b,c,d ... hợp lý ko hợp lý như thế nào. Chúng ta sẽ điều chỉnh theo ý kiến chung để forum 20k hoạt đồng đúng mục đích ban đầu mà không ảnh hưỡng đến người khác.
xin cảm ơn các bạn đã tham gia forum.​

• Like
Điểm cảm xúc: Phongkhoai

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,221
1,712
0 ₿

Theo Muoi thỉ van de y nguyen nhu vay, de cho ae post so cho ai đi sau thay em nao hop gu minh thỉ ae yc, em nao te thi ae đi sau biet ma tranh khoi mat tien ma om cuc tuc vo minh.
Va may chi em nao bi ae che thi co gang sua chua phuc vu tốt hơn

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Vậy public mấy em tốt thôi. Mấy em không tốt, đăng ký thành viên mới thấy nội dung, chỉ cần không ghi tiêu đề liên quan tới em bị rp (tiêu đề cứ ghi là cảnh báo 1 em hay đại loại thế). Còn ẩn nội dung thế nào thì admin thiết lập chức năng, rồi hướng dẫn cho ae (thấy mấy forum khác cũng hay làm). Đơn giản thì cứ inbox, nhưng hơi cực.
Còn về mấy bài dìm hàng hay PR trá hình thì cứ xóa. Cảnh báo nick đó cho người khác, tái phạm bao nhiêu lần thì xóa nick luôn. Nhưng mấy bài dìm hàng, mấy em không thấy thì sao phản ánh, không lẽ mỗi cơ sở admin lại tạo vài nick cho mấy em vào xem hay xin inbox.
Tạm thời thế đã, mấy vấn đề nhạy cảm khó xử lý ổn thỏa lắm.

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Cung ok thui, co gi mun share nhau thi chug ta pm inbox hoac qua yh vay cho khoi mich long nhau

vietmatau

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/6/13
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Mình nghĩ chỉ nên đề số thôi...nhưng ưu tiên mấy anh em thành viên xem thôi. Pm inbox hoặc yh đôi lúc anh em mình không cho nên sẽ khó phát triển được.

Darikous

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/13
Chủ đề
3
31
0
0 ₿
lâu lâu bác 20k tổ chức đi chug 1 chuyến :D vé thì tự xự
mà bác 20k là ở bên q.10 hay q.tb thế

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
uh , mấy em tốt thì xem tự do , còn mấy em vớ vẫn thì làm sao để cảnh báo cho ae biết . cái này chắc là chỉ có thành viên mới xem dc thôi

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
đúng như các bác kia nói, nên để số tốt ae còn biết chứ, inbox sms chi cho mất công, chứ e nói thật KTV nào mà online coi chúng ta nói gì trên này :(

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Mình xin góp ý chút đỉnh:
Thứ 1, hạn chế view chỉ dành cho member là ý hay. Vì lĩnh vực này nhạy cảm, hạn chế giúp tạo cảm giác an toàn phần nào cho anh em tham gia diễn đàn. Cảm giác public view ai ai cũng đọc được nhiều khi làm mình ko bình loạn hay report hết mình được. Mình nghĩ hạn chế view cũng là cách để kéo thêm member.
Thứ 2, thông tin KTV vẫn giữ như cũ, được phép nêu trong bài report. Nhằm tránh hiện tượng xin-cho hoặc hộp mail của chủ thớt qua 1 bữa đầy thư xin số.

thikmatsa

Tù Binh
Banned
29/8/13
Chủ đề
7
60
25
39
0 ₿
Cùng ý kiến với mười

CauBeThichMassage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/10/13
Chủ đề
1
12
0
0 ₿
Bác này nói đúng đó , để cho ae post số đi , số nào ngon thì để lại cho ae hưởng thức cùng , còn e nào tệ thì để ae pk mà tránh ví dụ như là " vòi tiền " chẳng hạn

handkiller

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/10/13
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Mình cũng hay đi massage vào những lúc rãnh rỗi,nhưng vì mình mới tham gia diễn đàn nên cũng chưa có ý kiến.miễn sao anh em memb chơi nhiệt tình va chek trung thực để anh em chơi vui vẻ va co thể né tránh đc vụ(tiền thì mất,mà stress thi ko xả đc)
Mình thấy hiện tại thì ý của ChúMuoi la hợp lý !
Chúc anh em vui vẻ va hợp tác lâu dài để đưa trang web của Man tui mình ngày càng fat triển.
Nếu Handkiller có gi sai thì mong anh em bỏ qua va cho mình ý kiến để rút kinh nghiệm !
:blush: Thanks !!!!!

ngocduongus

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/8/13
Chủ đề
1
7
0
0 ₿
Forum 20k có nên đổi cách sinh hoạt ??

nen doi cach sinh hoat , vi nhieu lan toi vo trong web ngay ca vo forum van thay nhu the, nhat la thay may cai coupon van nhu the, suot ngay cu "chay hang" ma van chua thay update gi het...

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Lúc mình mới vô 4 rum này mình thấy hay là member nói chuyện thoai mái. Giờ thấy admin đổi ra quy luật lung tung rùm ra. Admin sợ máy cô phàng nàng là không đúng. Có khen là phải có chê. Chơi phải có chieu. Vậy mới đúng quy tắc. Minh thấy không ai rp dainam nữa làkhông ổn rồi. Chắc admin quen với em nau ở dn nen protect dn quá. Không fair cho máy chỗ khác.
Vài lời góp ý.
P/s admin cho xin dt của các trung tam massage. De ae đặc số chứ. Cảm ơn admin

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Google ra cả đống,tui làm mod đây mà phải tự google để kiếm mấy chỗ tiếp tân massage gọi vào đặt số chứ đâu mà có sẵn,dạo này ít rp vì vé mời chưa có nên ít ai đi chứ có gì đâu,vậy cũng thắc mắc,sao bác ko đi rồi về rp đi

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Nếu đi được mình mình làm rồi giờ dang nghìn cu de he về đỡ mất thì gio. Còn số dt của tiếp tân của các trung tâm là mình thấy một sai sót nên góp ý kiến. Trên google thường cho dt của khách sạn mình khong biết có phải massage khong chưa có th.u. Admin làm j mà noi nóng lên dậy. Mình có nói j sai thì sinh lỗi