Bình Tân Free vé gặp bé 08 cực đỉnh tại dubai bình tân.

Lượt xem: 2,526

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Một ngày không như mọi ngày, cái cảm giác mà đi massage đông như trẩy hội vậy, hưởng ứng chương trình free vé lết đến nơi sau bao con đường kẹt xe cứng ngắt, vào thì nhiều đồng râm đang nằm, tính xuống lấy xe về thì anh thợ điện nhanh chóng bay lại anh ơi có phòng có phòng nghe mà liên tưởng như đang đi ks .

Thôi thì lấy code đọc pass xong được tư vấn up lên onsen cũng ngon bù 300k tip nữa tốn có 1tr1 quá ngon.
Vào phòng vẫn một cảm giác xưa, xông hơi tý thì em vào, ui nhìn sao quen quen ta, bé này đã gặp hồi trước , nay chuyển về đây luôn rồi, 08 nhé .
Khởi động màn tắm tiên với cảm giác cả 2 cùng mát, trong bồn bé trườn cạ các kểu phải gọi là rất kỹ thuật và chiều theo cảm xúc nhiều lắm trong bồn thôi mà đã muốn out với em rồi, muốn up lên luôn 2 shot nhưng nay hơi yếu .

Lên giường em massage khỏe đầy đủ có lực rất ổn để mấy bác hồi sức . Sau đó thì em ôm lấy tui một hồi rồi một sự im lặng chỉ cảm nhận một luồn mát mát sau đó hơi thở nhè nhẹ của em như bao trùm căn phòng, em trườn rất bài bản, từ dưới lên trên , rồi từ từ đi chiếc lưỡi ẩm ướt của em đến khắp hang cùng ngỏ hẽm, đi cực phê...một lúc sau lất người lại và một cảm giác thèm thuồn, tui kéo em lên để húp sò phải nói may sao em lại chiều luôn, cứ húp em cứ bắt đầu bj, cao trào lên đến khi bao nhiêu binh lính bắn tứ tung và em vắt cạn không chừa một giọt, phải nằm mà thở một hồi. Em sau đó lại xoa bóp đầu và ôm một hồi tâm sự với em, vẫn thích cảm giác nằm ôm em nó thích lắm.

Bé 08 này bảo đảm mấy bác gặp là sẽ khoái ngay đấy. tranh thủ nhé.
Tic 300k onsen do được bù code free. tip 800k theo thị trường. Xuống làm tô mì trứng với uốn lon bò hút lấy sức về nữa chứ.

SoDeep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/3/21
Chủ đề
2
37
12
0 ₿
mừng bác ngon trym, công nhận đông thật, hôm trước em đi 12h đêm mà chỉ còn đúng 1 bé

Sin BiBi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/21
Chủ đề
1
17
2
0 ₿
Ngon v ta

SoDeep

Binh Nhì