FREE VÉ ngày Massage Trở Lại cho thành viên Congdongmassage

Lượt xem: 3,997

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Chào các anh em diễn đàn congdongmassage, sau hơn 1 tháng thực hiện việc hạn chế các hoạt động kinh doanh, cách ly xã hội cũng là một khoảng thời gian dài các anh em chúng ta chưa được trải nghiệm các dịch vụ massage, thật là bức rứt khó chịu cũng như mệt mỏi cơ thể không biết giải tỏa nơi đâu. Theo tình hình dịch bệnh đang dần được kiểm soát thì có thể trong thời gian tới các cơ sở sẽ đi vào hoạt động lại, để ngày trở lại sắp tới như là một khởi đầu mới cho massage, LAK đã trao đổi cùng BQT và các cơ sở để có những ưu đãi cho các anh em congdongmasasge chúng ta.

Chương trình Free Vé Massage Thái cho các thành viên congdongmasage khi các cơ sở có thông báo đi vào hoạt động.
Đợt này gồm 50 suất vé Free Massage Thái các anh em nhanh chóng tham gia đúng thời gian và thể lệ nhé
TỔNG GIÁ TRỊ CỦA CHƯƠNG TRÌNH ĐỢT NÀY LÊN ĐẾN HƠN 50,000,000 VNĐ
Thời Gian mở đăng ký: 13:00
Thời Gian đóng đăng ký : 13:45
Các cơ sở Free Vé Massage Thái trong đợt này bao gồm:

Massage Dubai Quận 1
Massage Kim Huy
Massage P.A Relax
Massage Dubai Bình Tân
Massage Minh Long
link tham gia đăng ký và thể lệ sẽ cập nhật đến anh em, các anh em chú ý theo dõi nhé
Cập nhật thời gian

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
Hóng từng ngày massage mở cửa, thể lệ ra sao vậy a Lục

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Đợi khi hết dịch ko biết các cơ sở có giảm giá vé hay ko vì dịch làm cho thất nghiệp ko có thu nhập cộng thêm tiền dự trữ ngày càng tụt nên với giá vé hiện nay sẽ ít người kham nổi

hieu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/1/20
Chủ đề
2
265
61
32
0 ₿
Cám ơn anh L.A.K rất nhiều ah.. Anh nhớ thông tin sớm đến em nha

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Tks bác Lục rất nhiều, hy vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với các cơ sở và Ban Quản trị... Hóng quá...

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
@Lục A Ka @Dory code dùng trong ngày hay sao Cá với bác 6 ơi ? Vì mình vẫn chưa biết ngày chính thức các cơ sở mở cửa mà

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Dory báo 13h-13h45
Anh lục báo 19h-19h45
Vậy giờ chính thức đăng ký event là khung giờ nào vậy 2 bác hoang mang quá :))