Quận 1 Fyou con số nói lên tất cả.

Lượt xem: 1,271

đẹp độc lạ

Tiểu Đệ Massage
13/6/17
385
90
25
Dịch vừa xong hẹn mấy đồng râm đi kiếm chỗ xã mà ai ai cũng bận suốt, mà bận thiệt, công việc chất đống, tui còn ngộp nữa cũng may sao đang trong lúc khí đọng lâu ngày thì một tia sáng lóe lên. Báo nhà nay cty đốt tết nên đi nhậu tý ở cmt8, mà quả thật hợp lý gấu nhà bật định vị lên thì ngay chóc quán , do mx kế bên B15B15B15B15

sắp xếp ổn thỏa, phi ngay đến làm luôn vé body 90ph cho máu. Trong đầu lúc đó nhớ có xem bé 99 của bác @Giáp La Cà hợp gu tui, ngực to, có da có thịt tý ôm nó mới sướng, gặm xương riết cũng hơi mỏi B09 .

Xong mọi thủ tục bắt đầu chiến, cho phục tý cf cho tỉnh táo giờ chiều , rồi thay đồ vào xông hơi .

Đánh giá phòng ốc lần này đi 8.5 điểm mới , sạch sẽ, có cái ghế cũng to to đã .

Bé yêu bước vào, đúng như bác kia nói, bé bước vào thôi mà nhìn cặp ngực muốn bung ra khỏi cái áo , thôi xông hơi làm gì nữa vào triển luôn, để bé tắm táp trước . Phần này thì đảm bảo ổn, bé tắm khá kỹ vuốt ve các kiểu sau đó bắt đầu lên giường.

Đấm khỏe. Rất chuyên nghiệp, có đá nóng gối nóng , đấm một hồi người nó nhẹ đi 1% tại chủ yếu cần 99% kia hơn thế là khiều khiều em , em hiểu ý bắt đầu thư giản.

Phải gọi là thư giản đủ bài, từ trườn thái đến màn nóng lạnh muốn ngây ngất và sau một hồi bắt đầu chuyển qua thế 6996 một cách nhịp nhàng, nguyên khung trời đầy thơ mộng , ngập tràn ướt át, như bù đắp bao ngày , cuối cùng được bé vắt 99999999999.9999999999% tinh binh , phải nói cực kỳ phê , nằm mà cảm giác muốn nằm thêm cả buổi vậy, sướng quá trời. sau đó em đi thu dọn chiến trườn vào lại xoa bóp một hồi, em ngồi bên cạnh tâm sự, vừa tâm sự vừa ôm em mà thích tuyệt, em cũng biết xã giao lắm, hỏi thăm thằng em luôn, làm nó muốn dậy nhưng không dậy nổi nữa, nảy em vắt cạn rồi. thôi tạm chia tay em vậy.

Tổng một buổi cực tốt với em 99. tip theo mặt bằng 7x không phá giá. hẹn gặp mấy bác trong mấy bài sau , sau khi tui hồi sức.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Garryyau Garryyau:
    Chào ae đầu tuần. Tui đang trên mây
  • MrxXx MrxXx:
    Hello bạn già
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    mới sụp hầm xong yociexp39, hổ xuống đồng bằng bị chó khinh, để e dẫn a đi quánh lộn đòi công băngg cho e yociexp107
    bác leo núi nào mà sụp rồi
  • xpress xpress:
    @MrxXx, ahihi em lặn tiếp đây
  • Jenter07 Jenter07:
    MrxXx nói:
    Toàn cao thủ ẩn thế giờ xuống núi hem ta
    đây tui mới là ở núi đây
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    đây tui mới là ở núi đây
    núi đôi thì có
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    núi đôi thì có
    á đù, a đang trên núi tu luyện rồi
  • J joker6868:
    Minh Tâm Tân Bình mở chưa các bác
  • O Omassage:
    Minh Tâm bên 3/2 có mở lén nè bác
  • O Omassage:
    Còn chỗ em là làm tại nhà nên khỏi lén hihi
  • hitaro hitaro:
    Jenter07 nói:
    á đù, a đang trên núi tu luyện rồi
    lâu quá k gặp bác, hôm nào cf nhé
  • chubeproduction chubeproduction:
    @hitaro, bác jen chỉ đi karaoke thoy bácB11
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, dẫn e đi giải ngố với, e biết rap nè yociexp88yociexp86
  • C Con Cừu Non Nớt:
    Các anh cho em hỏi giờ HTGĐ Hồng Hồng(đường Lê Hồng Phong) hay Thiên Thiên ở gần cv Lê Thị Riêng giờ còn làm ko ạ
  • B bupmangnon:
    hôm qua đi Dubai Tân Định ngon lắm ae
  • son tinh son tinh:
    Xin chào các huynh đài..hội đồng dâm ah..hum nay các hunh đài có gì hothot ko
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    @chubeproduction, dẫn e đi giải ngố với, e biết rap nè yociexp88yociexp86
    bữa nào tụ hội đi bác kk
  • Trùm Massage Trùm Massage:
    Hy vọng đổi quản lý về với Dubai dịch vụ sẽ tốt hơn
  • ThanhDien Ng ThanhDien Ng:
    Hôm nay mới out 2 shot với em 08 Dubai Bình Tân . Tới giờ vẫn còn tê tái cac bac ạ
  • hitaro hitaro:
    ThanhDien Ng nói:
    Hôm nay mới out 2 shot với em 08 Dubai Bình Tân . Tới giờ vẫn còn tê tái cac bac ạ
    ngon nha bác kkkk
  • robotbua robotbua:
    hitaro nói:
    bữa nào tụ hội đi bác kk
    tới nóc luônyociexp30
  • robotbua robotbua:
    ThanhDien Ng nói:
    để 08 hấp diêm là dở r,kkk
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    tới nóc luônyociexp30
    bác rãnh ngày nào ae mình cf rồi đi khám phá nào
  • robotbua robotbua:
    hitaro nói:
    bác rãnh ngày nào ae mình cf rồi đi khám phá nào
    hic, bật mí event Noel đi a r mình đi chơi yociexp94
  • T takasu:
    chào buổi sáng các đồng dâm kaka

nhimxu

Cộng Tác Viên
    3/1/20
    439
    214
    vắt hết 99,99999 % này chắc về đi 2 hàng luôn

Niem Le

Bé Tập Massage
    22/7/20
    33
    30
    36
    Tp.Hồ Chí Minh
    Dịch vừa xong hẹn mấy đồng râm đi kiếm chỗ xã mà ai ai cũng bận suốt, mà bận thiệt, công việc chất đống, tui còn ngộp nữa cũng may sao đang trong lúc khí đọng lâu ngày thì một tia sáng lóe lên. Báo nhà nay cty đốt tết nên đi nhậu tý ở cmt8, mà quả thật hợp lý gấu nhà bật định vị lên thì ngay chóc quán , do mx kế bên B15B15B15B15

sắp xếp ổn thỏa, phi ngay đến làm luôn vé body 90ph cho máu. Trong đầu lúc đó nhớ có xem bé 99 của bác @Giáp La Cà hợp gu tui, ngực to, có da có thịt tý ôm nó mới sướng, gặm xương riết cũng hơi mỏi B09 .

Xong mọi thủ tục bắt đầu chiến, cho phục tý cf cho tỉnh táo giờ chiều , rồi thay đồ vào xông hơi .

Đánh giá phòng ốc lần này đi 8.5 điểm mới , sạch sẽ, có cái ghế cũng to to đã .

Bé yêu bước vào, đúng như bác kia nói, bé bước vào thôi mà nhìn cặp ngực muốn bung ra khỏi cái áo , thôi xông hơi làm gì nữa vào triển luôn, để bé tắm táp trước . Phần này thì đảm bảo ổn, bé tắm khá kỹ vuốt ve các kiểu sau đó bắt đầu lên giường.

Đấm khỏe. Rất chuyên nghiệp, có đá nóng gối nóng , đấm một hồi người nó nhẹ đi 1% tại chủ yếu cần 99% kia hơn thế là khiều khiều em , em hiểu ý bắt đầu thư giản.

Phải gọi là thư giản đủ bài, từ trườn thái đến màn nóng lạnh muốn ngây ngất và sau một hồi bắt đầu chuyển qua thế 6996 một cách nhịp nhàng, nguyên khung trời đầy thơ mộng , ngập tràn ướt át, như bù đắp bao ngày , cuối cùng được bé vắt 99999999999.9999999999% tinh binh , phải nói cực kỳ phê , nằm mà cảm giác muốn nằm thêm cả buổi vậy, sướng quá trời. sau đó em đi thu dọn chiến trườn vào lại xoa bóp một hồi, em ngồi bên cạnh tâm sự, vừa tâm sự vừa ôm em mà thích tuyệt, em cũng biết xã giao lắm, hỏi thăm thằng em luôn, làm nó muốn dậy nhưng không dậy nổi nữa, nảy em vắt cạn rồi. thôi tạm chia tay em vậy.

Tổng một buổi cực tốt với em 99. tip theo mặt bằng 7x không phá giá. hẹn gặp mấy bác trong mấy bài sau , sau khi tui hồi sức.
    Vậy là bác bị vắt còn 0,1% để đi về là ẻm thương bác lắm rồi đó!

yukivica

Nhập Môn Massage
    17/10/18
    176
    33
    25
    nghe mà rùn người, chắc phải nạp nhiều nhiều vào còn sức chớ

Mở ảnh nền