Q.1 Fyou con số nói lên tất cả.

Lượt xem: 2,733

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Dịch vừa xong hẹn mấy đồng râm đi kiếm chỗ xã mà ai ai cũng bận suốt, mà bận thiệt, công việc chất đống, tui còn ngộp nữa cũng may sao đang trong lúc khí đọng lâu ngày thì một tia sáng lóe lên. Báo nhà nay cty đốt tết nên đi nhậu tý ở cmt8, mà quả thật hợp lý gấu nhà bật định vị lên thì ngay chóc quán , do mx kế bên B15B15B15B15

sắp xếp ổn thỏa, phi ngay đến làm luôn vé body 90ph cho máu. Trong đầu lúc đó nhớ có xem bé 99 của bác @Giáp La Cà hợp gu tui, ngực to, có da có thịt tý ôm nó mới sướng, gặm xương riết cũng hơi mỏi B09 .

Xong mọi thủ tục bắt đầu chiến, cho phục tý cf cho tỉnh táo giờ chiều , rồi thay đồ vào xông hơi .

Đánh giá phòng ốc lần này đi 8.5 điểm mới , sạch sẽ, có cái ghế cũng to to đã .

Bé yêu bước vào, đúng như bác kia nói, bé bước vào thôi mà nhìn cặp ngực muốn bung ra khỏi cái áo , thôi xông hơi làm gì nữa vào triển luôn, để bé tắm táp trước . Phần này thì đảm bảo ổn, bé tắm khá kỹ vuốt ve các kiểu sau đó bắt đầu lên giường.

Đấm khỏe. Rất chuyên nghiệp, có đá nóng gối nóng , đấm một hồi người nó nhẹ đi 1% tại chủ yếu cần 99% kia hơn thế là khiều khiều em , em hiểu ý bắt đầu thư giản.

Phải gọi là thư giản đủ bài, từ trườn thái đến màn nóng lạnh muốn ngây ngất và sau một hồi bắt đầu chuyển qua thế 6996 một cách nhịp nhàng, nguyên khung trời đầy thơ mộng , ngập tràn ướt át, như bù đắp bao ngày , cuối cùng được bé vắt 99999999999.9999999999% tinh binh , phải nói cực kỳ phê , nằm mà cảm giác muốn nằm thêm cả buổi vậy, sướng quá trời. sau đó em đi thu dọn chiến trườn vào lại xoa bóp một hồi, em ngồi bên cạnh tâm sự, vừa tâm sự vừa ôm em mà thích tuyệt, em cũng biết xã giao lắm, hỏi thăm thằng em luôn, làm nó muốn dậy nhưng không dậy nổi nữa, nảy em vắt cạn rồi. thôi tạm chia tay em vậy.

Tổng một buổi cực tốt với em 99. tip theo mặt bằng 7x không phá giá. hẹn gặp mấy bác trong mấy bài sau , sau khi tui hồi sức.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Tommy Le and 10giaylaout2

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
vắt hết 99,99999 % này chắc về đi 2 hàng luôn

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
Vậy là bác bị vắt còn 0,1% để đi về là ẻm thương bác lắm rồi đó!

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
nghe mà rùn người, chắc phải nạp nhiều nhiều vào còn sức chớ