Tân Phú gái đẹp 26 - i'm "xổ số" winner từ diễn đàn tới cuộc vui

Lượt xem: 1,353

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Hehe vô tình trúng số lụm code osen Windy Tân Phú và tối cn lướt web thấy cơ sơ lên bài bé 26 "Thiếu Nữ Xinh Đẹp Vạn Người Mê" thế là quyết định hôm nay họp xong Nhím mò qua Tân Phú lụm liền coi vạn người mê thiệt không

Cái con đường TKTQ thật là đáng ghét , xe thì kẹt, mùi cá lóc nướng ngập tràn 1 con đường. lê lết mãi cũng thấy bảng hiệu nhấp nháy windy. đáp xe trình code là lên thẳng phòng trong vòng 1 nốt nhạc. Trong thang máy locker cho xem hình để lựa thì ngó qua thấy có bé 26 , ngoài ra còn có 25 dáng cũng hợp gu Nhím tự hứa hôm nào sẽ ghé test luôn

Cơ sở vật chất Nhím chấm điểm cộng cộng nhé. có tháng máy , wc , xông khô , xông ướt trong phòng luôn. Bồn tắm thì siêu to, cái này 4 người nằm chắc cũng vừa. Locker siêu nhiệt tình giới thiệu chi tiết từng thứ trong phòng kể cả cái quần để mặc xông hơi kkkk , bật sẵn nước vừa đủ nhiệt độ luôn. điểm cộng tiếp. Mình chỉ xông ướt nên nói bật cái đó thôi, đc 5p thì phòng đủ nóng, có mùi xả dễ chịu.

Xông hơi đc 10p chịu k nổi chui ra mồ hôi nhễ nhại thì bé vào. ÚI CHÀ CHÀ. đập vào mắt là 1 cô bé dáng mi nhon hợp gu nhím cực kì. Kiểu loli chú cháu ấy. Cái tính gì đâu nhìn body trước mãi k bỏ xong chợt nhìn lên thì lại ÚI CHÀ CHÀ. mặt bé xinh lắm nha đúng gu tui lần 2. máu tà dâm bắt đầu cuộn trào liền khen bé xinh và ngon xong liền bâu vào ôm vỗ mông cái đét. Bé phản ứng cũng rất dễ thương
:sprite-187:

nguồn : bài "Thiếu Nữ Xinh Đẹp Vạn Người Mê"

Nhím ra ghế ngồi chờ bé kiểm tra nước mà lòng cứ xốn xang, bé quay lại nhím liền bắt ra ghế ngồi ôm và thả dê xíu xíu. dê đang chạy thì bé nói đi tắm nhé a. Thế là bé quay người lại cởi từng lớp vải ra. ui chu cha. bé có tập gym nha mấy bác. mông hình quả đào chắc nịch, bụng phẳng lì . mình lại tiến tới chộm lấy quả đào đó mà nhào nặn rồi theo bước bé vào bồn tắm. Khi vào bồn mới nhìn kỹ v1. v1 bé thuộc dạng cam lai quýt , săn chắc và đáng giá là đầu t-i hồng hào, vừa mồm , và quầng rất bé nha. tui tả vậy mấy ông chắc cũng hiểu đc độ non tơ của v1 này
:beauty:

Vào tắm thì sau khi tắm sạch bé thi triển onsen trong bồn bằng lick ti, trườn bò uốn éo và bj nhè nhẹ. bé con nói nãy mới ăn bánh tráng long an nên thằng nhỏ của a coi chừng nha. :D công nhận thiệt, bé ngậm vô lên xuống 1 xíu là cảm thấy thằng nhỏ ấm nóng

nhím : chà đúng thiệt là có cảm giác cay cay ta
bé : thấy chưa e nói r (bé dừng lại)
nhím : nhưng a có nói là a k thích đâu, chắc vào sâu hơn trong họng còn cay hơn nữa ha
bé : ọc ọc ọc (những từ tượng thanh vang lên trong cuống họng)
:sprite-64:

nhím : (ngửa mặt lên trời)

bé hỏi a thích ở đây hay lên bờ. "thôi em ơi, nhím là động vật có vú sống trên cạn. cho a lên bờ đi"
thế là cả bò lên giường, mình nằm sấp thì bé chủ động tiếp tục cuộc vui bằng màn đi thái rồi thả kiến như bao người. sau này bé nâng cao tay nghề thêm phần thái sẽ đặc sắc x10
thái xấp xong thái ngửa rồi bé lick ti , nhìn khuôn mặt xinh xắn đáng yêu đó trườn bò mơn trớn mình thật là mỹ vị. mơn trớn xong bé cũng vào phần chính thằng em được chăm sóc khá tốt

nhưng mà ông bà ta có câu
Làm trai cho đáng nên trai
Đi k sờ thử thì sai với đời

nhím nói bé quay ngược lại để test thử cái v4 của em gái non tơ nó như thế nào. kết quả khít rìn rịt và ngọt lịm.
thì ra nhím cũng là loài thích nước nên cứ ngụm lặn ở dưới đó còn bé làm gì thằng nhỏ mà sao sau 1 hồi thì nó vật ra co giật xùi bọt mép trắng xóa ướt cả khăn

xong việc bé xin phép ra vệ sinh sơ , vs xong bé quay lại nằm xà vào lòng cho nhím ôm và vuốt ve. U là trời, như người yêu luôn nha. nằm ôm gái đẹp sau khi finish đúng là lâng lâng. sau khi cơn phê qua đi nhím vào cho bé tắm lại rồi ra nằm để bé đấm bóp
bé rất chịu khó giao tiếp, vừa đấm bóp vừa kể đủ thứ trên đời làm mình quên hết mệt nhọc
mà công nhận ở bên người đẹp thì thời gian nó như chó chạy ngoài đồng. loáng cái mà muốn lố giờ luôn

mặc đồ vào đi xuống với bé mà lòng nhím còn lưu luyến lắm. xuống dưới lê tân , quản lý niềm nở hỏi thăm về service ổn k , mời ngồi chơi mà thôi trễ giờ rồi về luôn k gấu mẹ nó dãy chết ở nhà

ĐÁNH GIÁ TỔNG QUAN :
nhím là kẻ may mắn, đỏ bạc mà đỏ luôn cả tình
bé MS 26
face : xinh đẹp - đặc biệt cặp giò non nhìn muốn ụp mặt vào giữa cả đêm
v1 : cam lai quýt - non tơ - hồng rực - mlem mlem
v2 : no lipit (tập gym)
v3 : căng tròn hình quả đào (gym luôn thì phải)
v4 : sạch sẽ , khít , ngọt
ms khỏe : bé làm móng nên thôi nói em nó nhè nhẹ k hỏng nail
ms mệt : khá -> học thêm vài chiêu đặc biệt nữa thì bé sẽ nổi như cồn

tick : xổ số
tip : osen

chốt : tích cực game show vận may sẽ tới
:sprite-142::sprite-142::sprite-142:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nhím chịu bôn ba rong ruổi ghê , đi tuốt lên Tân Kỳ Tân Quý - Tân Phú...
Tuy rằng đi xa nhưng mình được thư giản tinh thần lẫn cả thể xác vì gặp được 1 cô bé mặt xinh dáng mi nhon hợp gu cực kì thì còn gì bằng nữa nè. ;)
Mừng cho Nhím :D

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
chuẩn luôn bác Joker Lam ơi :sprite-167:

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Ái chà...1 bác xài bò húc,1 bác được ngậm Listerine ,hôm nay nhím thưởng thức bánh tráng Long An luôn...nhiều chiêu quá khâm phục khâm phục

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu and nguyen89

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
hehe bạn già nhanh chân quá nha

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
=]] thằng nhỏ lần đầu đc ăn ké bánh tráng có vẻ thích lắm đó a già, bữa nào thử đi

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
592
254
0 ₿
Cảm ơn anh đã ko quản ngại đường xa và dành thời gian trải nghiệm windy…
Chúc a nhiều Sk!

• Love

con nợ thế kỷ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/22
Chủ đề
1
30
14
0 ₿