Gái già lắm chiêu 1 lần k quên

Lượt xem: 11,846

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Andanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/6/17
Chủ đề
1
3
1
30
0 ₿
Em năm còn tre 22 tuổi thôi.
Chia sẽ mấy bác về dịch vụ massage ở rạch giá k chỉ có vt , hv, th , sl , mimosa, mà còn rất nhiu như massage 151 , ngọc nga , những chỗ này nằm đường nhỏ chỉ dân chơi địa phương mới biết.. con co tren duong ntt từ cầu quay chạy lên theo những quán cf bj tại chỗ hay con goi cf xuất , khu đó cũng có nhiu massa lam mà nhung cho do massa la cho an em vui ve ngay tại cho lun choi nhiu tin tien nhiu.
Vào chu de cua em 1 ln vo tinh buon ban gai e da di masa sau 1 buoi nhau say nhu that tinh , hung qua di massa em đi ngọc nga vì gan cho moi nhau . vao vè chi 80k , bj thi 200k , lot đồ cho thoải mai sờ soạn móc cưa thì cho 300k . em vào được 1 lát thì co 1 em di vao tối quá k thay đường em vao thi moi phat hien gai gia giật minh dinh phan ung , thì em keu a cho em phuc vu di e ế sang gio r k duoc phuc nua la em se bi đuổi luôn em giảm giá cho anh luôn đó . nghe vậy thôi lam lun chứ s.
Em nay 29t tên my gái chua ck làm nghe 11 năm
+ v1 to vãi k xệ nhẹ núm to đen lớn tuổi thông cam duoc
+ v2 nhỏ xiu chac thiu ăn
+ v3 chắc to .
+ v4 k được hồng , hơi rộng nhưng nhiu nước.
Em đấp bớp nhẹ nhàng , thoái mái sờ soạn , nc ngọt tai. Noia chung ok
+ chuyện k coa gì đáng kể khi tới lúc em bj minh nhin mat lon tuoi nên chua ham muốn e noi de e giup a co hứng a cho em xin 100k thôi a o day dung ra sớm e bị la. Tay ao trym tay sờ khắp người miệng liếm từ cổ xuống ti xuống bụng đuồi đến tận ngón chân cái xay lưng lại em liêm trứng cúc ,. Máu mình lên tới não em nói em bj nhe ok liên . em bj k su dung tay kem theo lun ôi nó phê bj k dung tay 10 em k ra được lun qua sướng , e nhớ lại có cái bcs trong bóp liên thủ đoạn kêu thôi em ơi e làm a k phê r a k bắn được hay em cho an doggy lát đi. Em k chiu minh doa se di ra va y kien cho chủ em nó sợ nan ni 1 hồi sn em nó nói a vao tolet chơi nhe. E nó chay vao to tolet rua gái trym e lây bao di vao e bj e hoi em quay mong cho doggy ôi cai mong to bản em chơi em nó điên dại lồn gia no rộng choi lâu ra chơi 10 nhop liên hồi k gần ra em nó kêu moi qua , em kêu vậy lên giuong di a gân ra roi lên giuong em duong the lam them 5 7 phut nữa đúng lồn rồng chới khó ra vãi lúa thêm em deo bcs thuốc lâu ra . e ra e bắn e lấy bao ra bắn hết vào miệng em nó vẫn cười kêu sướng quá lâu lắm mới đủ 1 cái lén lúc vậy.
Chốt hạ cho em nó 200k nói xin sdt di ngoài ks với đi a se cho em thêm 100k em ok liền thé là e duoc them 1 đêm hoang lạc ngoài ks vao tuần sau. Qua đêm em no lấy 800k đủ thả ra chơi nhiu cung được mua thuốc kich dục ma hưỡng thụ khoái lạc của gái già kinh nghiệm. Đêm hoang lạc 5 cái của em... thời gian sau em di lấy ck ở đồng tháp quê nhà nên bỏ mẹ sdt k lien lac duoc. Gio con nhớ em nó quá..

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

Andanh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/6/17
Chủ đề
1
3
1
30
0 ₿
Kaka, hàng mình chơi cũng xệ nhưng ít mới 30t mà. Nếu muốn coa gái già BJ ra trong miệng luôn chỉ 150k thì chỉ cho giải toa khi tún thiếu , mà nói trước già lắm à cở 35t đến 40t đó , rẻ bj chuyên nghiệp k sử dụng tay

hoangphihong19

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/7/17
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
O dau vay bac cho dia chia dc k

Lý Tất Thái

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/8/17
Chủ đề
0
2
0
35
0 ₿
Em là người mới mấy bác cho em hỏi có massage nào không cần đem cmnd không vì em thường hay không mang cmnd

Songvitien1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/16
Chủ đề
1
39
0
29
0 ₿
Bác oei có đi hứa mình vs Nga. Sđt

Thái Vương

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/1/18
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
Mình lúc trước say rượu có đi ở Massage ở Kiên Giang 1 lần mà không phải RG, hình như Minh Lương hả gì á. Toàn cỡ u30, đi 4 người 3 thằng kia vào trc, mừng thầm tránh khỏi mấy chế. Đợi khoảng 5 phút thằng âm chì kia dẫn mình vào phòng với cái bà cỡ 50t, mẹ nó tỉnh luôn. Gạ thư giãn hoài mình đâu có chịu, đợi hết vé đưa 100k rồi về. Lần đầu đi massage mà bất công vl.

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
Đọc comment của bác là hiểu ngay tâm trạng của bác lúc đó, chia buồn cùng bác vì gặp phải cá sấu mẹ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.