Gò Vấp [Galaxy] 19 làm anh lính quýnh

Lượt xem: 893

long tài

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
11
62
46
0 ₿
cách đây vài ngày, vào trận mưa to đùng, dự định về ăn uống rồi đi massage cho khuây khỏa, nhưng ý trời đã định đường ngập ko về được, cố gắng chạy về thì sợ xe chết máy, đang trên đường phan huy ích nhớ có galaxy, nên gán lếch tý là tới vào massage tắm luôn khỏi về nhà, đến nơi vào máy lạnh lạnh quéo người, nên nhờ tắt máy lạnh, ngồi đợi tý, được lễ tân pha cho ly trà gừng, uống vào khá ấm người, đợi khoảng 10p thì được bạn lễ tân tư vấn vé, mình hỏi có giảm gì không, lễ tân tư vấn đang có chương trình giảm trên camapro, mình có dùng camapro tội gì ko lấy cái code nè, xong xem hình ktv thấy có bé 19, thì được giới thiệu là bé mới 18t, trẻ đẹp, dáng ngon, nhìn hình ngon thiệt, hy vọng ở ngoài cũng vậy, thủ tục xong làm cho hết ly trà gừng cho ấm bụng
:9onion3::9onion3::9onion3:
Anh ngồi chờ tý xíu để chuẩn bị phòng, cuối cùng cũng được phục vụ đưa lên phòng, phòng khá đẹp,bồn tắm lớn có thể chứa 3 người dư sức.Tranh thủ thay đồ, quấn khăn vào xông hơi cho ấm, ngồi được 5p thấy bóng dáng bé bước vào, đang xông hơi đã quá nên rán ngồi thêm chút, bước ra xem body bé thế nào, ult body hơi bị ngon, người nhỏ nhỏ con, nhìn cưng vãi, thấy đang khum khum pha nước, tranh thủ ôm cái từ phía sau sướng gì đâu, bổng nhưng thằng em chào cờ, chắc là thằng ku muốn chào chị. Bé cũng hư lắm, nói ý ý sao anh đâm đít em vậy
:8onion38::8onion38::8onion38:
Điểm làm mình ấn tượng nhất là em có một đôi mắt rất đẹp, cộng thêm nụ cười rất tươi. Trong lúc đó, không quên lấy khăn lau khô mồ hôi cho mình. Cách nói chuyện vui vẻ và thông minh nên chỉ sau vài phút, mình và bé giống như đã yêu nhau từ lâu.
Bé dìu mình vào tắm. Vừa tắm, bé vừa có những kích thích, đụng chạm nhẹ, không quá vội vã nhưng đủ làm mình thấy thoải mái và thư giãn, mình cũng khám phá ngược lại không thể tha bé được, cũng sờ nhẹ nhẹ thấy cũng ướt nhẹp, nước nôi xem bộ cũng khá nhiều.
Về phần massage khoẻ, mình đánh giá là tốt, đủ lực, đủ bài
phần massage Thái , bé đi lưỡi từ chân lên đùi rồi đến ngã 3, liếm bi làm tê điến cả người, bé đổ dầu lên có cảm giác lạnh lạnh, và rồi bé dùng cặp ngực trườn tới lui, xoay đủ kiểu, tuy em trườn chưa chuyên nghiệp nhưng cũng cạ v4 hơi bị phê nha, làm xém out mấy lần, hên dừng đúng lúc, nên kiềm chế được. Lúc em đang mải mê chăm sóc thằng em của mình, mình cũng tranh thủ phá ngược lại cô bé. Rất mềm, thơm và ẩm ướt. Mình còn nhớ rất rõ lúc mình out cũng chính là lúc tay mình bị cô bé của em làm cho ướt đẫm, kèm theo đó là những tiếng rên nhè nhẹ đầy kích thích. Bé tắm lại cho mình sạch sẽ, rồi bé báo làm cho tô mì bò trứng, thấy cũng đói đói nên ok luôn.
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Tic: 700k giảm còn 350k camapro
Tip: 700k +100k vì trẻ trung, xinh đẹp

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, Camapro and Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,382
1,103
31
0 ₿
Ấm nha, chúc mừng bác. Galaxy dạo này tuyển bé ngon nhỉ

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
505
131
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi thư giãn ưng ý! Rất mong được sớm đón tiếp anh trở lại thăm! Cảm ơn anh nhiều

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @long tài đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.