Q.10 Game nối chữ bé 59 hawaii

Lượt xem: 476

lý tý

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/23
Chủ đề
5
69
45
lydao@1209
0 ₿
Lần thứ 2 đội thắng được game. Nay muốn được trãi nghiệm chỗ mới, nên đăng ký ở hawaii. Liền được mod @Dory tặng code. Mình chưa đi hawaii bao giờ nên đã tới cơ sở để xem ipad chọn ktv. Nhưng ở đây vào tận cơ sở xem hình vẫn che mặt, cái này mình thấy không hay lắm tại các cơ sở khác khi vào trực tiếp sẽ cho xem hình trên ipad không che mặt ktv sẽ dễ lựa chọn hơn. Sau cùng thì mình chọn bé 59. khi hoàn thành các thủ tục cơ bản thì bạn locker dẫn mình lên phòng.

Đánh giá 1 chút về cơ sở vật chất thì phòng ở đây khá rộng, sạch sẽ và giường to là khoái rồi.
Vào phòng, xông hơi được 1 xíu ra ngoài ghế đợi bé vào, được 1 chút thì bé vào. Lần đầu gặp bé 59 thì mình đánh giá face dễ thương tạm ổn, body cân đối, bé cao khoản 1m55. Bé nói chuyện cở mở, vui vẻ, mình tám với bé vài chuyện cho ae quen nhau.

Tới công việc chính thì bé tụt đồ mình với bé và dẫn mình vào bồn thủy chiến, bé tắm khá kỹ, mình tranh thủ khám phá bé, da bé trắng mịn, cặp vú cam việt ngon vừa vặn body bé. Tắm xong bé lau khô cho mình rồi lên giường cho bé massage. Bé massage khỏe cũng tạm ổn, mình không quan tâm vụ nay mà chỉ thích phần mệt thôi.

Đến Massage mệt: bé đổ dầu rồi đi thái, bé trườn từ mông tới lưng, vừa trườn vừa liếm khắp cơ thể mình. nhưng mình cảm thấy bé trườn khá nhanh nên nghe cảm giác không phê, chắc tại gu mình nhẹ nhàng tình cảm xíu. Sau đó mình nằm ngửa cho bé đi thái tiếp. Bé trườn cũng nhanh và mạnh mà trym mình thì đang trỗi dậy, lâu lâu mình phải né bé chút sợ gãy trym . Mình thì tranh thủ bóp vú, mò bướm be. Cuối cùng bé bj cho mình nhưng không có 69 . Được một lúc mình cũng out. Bé đi vệ sinh lại rồi ngồi tám chuyện vui với mình một lúc.

Đánh giá tổng quan bé 59: Face: dễ thương, nói chuyện vui vẻ.

V1: cam việt 9/10 (tuy cam nhưng nhìn đẹp)

V2: 7/10 ít lipid

V3: 8/10 vừa với body

V4: 7/10

Tổng thiệt hại

Tic: free

Tip: 900k

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
74
2,390
1,958
31
0 ₿
Chúc mừng bác ra đảo thành công. Phải chi có 69 thì ngon.

khoa pug

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
132
77
0 ₿
nối xong chắc líu lưỡi với bé kkk sướng nhất bác thớt