Q.12 [Game show] [Trung Thu] Nhận code trải nghiệm tại Cẩm Thy - bé A29 - con số đẹp tại Cẩm Thy

Lượt xem: 1,081

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Đầu tiên, cho em cám ơn các mod, đặc biệt tới mod Uchiha Itachi đã tạo ra sân chơi game show cho anh em tham gia và đã trúng code vé Thái để có cơ hội trải nghiệm tại các cơ sở massage.

Lâng lâng cầm trong tay mã code được mode Uchiha Itachi phát sau khi may mắn đoán trúng tại game show Trung Thu, lại tới Cẩm Thy để vui chơi ngày lễ. Sau khi code được duyệt, trao niềm tin cho em locker Tân Tân để chọn 1 bé hợp với mình.

Nhanh tay nhanh chân lên phòng, được 5 phút thì 1 thiên thần mở cửa - bé A29 xuất hiện. Dưới đèn mờ ảo, bé lung linh như 1 thiên thần. Bé dáng mũm mĩm nhưng rất dễ thương. Bé chào mình và mình cũng lịch sự chào lại.

Bé giúp mình cởi quần áo và pha nước cho mình tắm. Nhưng mình nói trời mưa quá nên thôi massage cho anh là được rồi. Bé vui vẻ và dìu mình lên giường. Bé massage khỏe rất có lực, vừa đấm bé vừa tám dóc với mình, nói chuyện từ trên trời tới dưới đất, cười xôm cả phòng, đến nỗi mình còn sợ phòng kế bên nghe thấy.

Bé nói mình xoay người lại, và trút bỏ áo yếm đang mặc trên người,u cha mạ ơi, chưa tới mùa bưởi mà lúc đó mình thèm bưởi kinh khủng, vòng 1 của bé to và đẹp, đôi bàn tay ngoan của mình không kiềm được phải nhào tới nâng niu và sờ nằm sợ nó rớt mất. Bé đi cho mình 1 vài bài massage khỏe nữa trước khi vào bữa tiệc chính.

Bé bắt đầu dùng đôi môi + chiếc lưỡi nhạy cảm của bé đi hết khắp người mình. Kèm theo đó là những tiếng rên nghe rất kích thích. Bé đi rất kỹ, đi đến đâu sướng đến đó. Tới thằng em của mình, bé ngoạm 1 phát mất tiêu luôn thằng em. Bé mút lấy mút để và dùng tay liên hồi. Chắc do thằng em mình hơi nhạy nên mình nói bé làm nhẹ xíu, bé xin lỗi và làm nhẹ lại. Thấy bé cứ hì hục ở dưới mãi mà mình không ra, thấy thương. Mình nói bé, em làm theo anh chỉ, 2 anh em mình hợp tác để anh ra. Bé dạ và làm theo hướng dẫn nhưng cũng phải 10 phút sau mình mới out. Bé ân cần dùng khăn lau cho mình và sau đó tiếp tục massage đầu cho mình để thư giãn (1 điểm cộng). Sau đó mình thấy cũng hết giờ nên nói bé mình ra thôi.

Bé phụ mình mặc quần áo và ra về với lời chào từ biệt 2 nụ hôn ngay má.

Cám ơn bé cho sự chu đáo này.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Cẩm Thy xin chân thành cảm ơn Anh trai đã trải nghiệm…
Chúc bác nhiều sức khỏe và có kỳ nghỉ lễ tuyệt vời!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Ưu đãi 50% Vẫn đang diễn ra nhé Quý ae.