Gò Vấp - Game "sức mạnh thiểu sô" số 10 ánh dương | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Game "sức mạnh thiểu sô" số 10 ánh dương

Lượt xem: 309

lý tý

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/23
Chủ đề
7
212
108
lydao@1209
4 ₿
Mai mắn trúng thưởng gameshow được bác @Dory tài trợ vé osen, cám ơn bác. Nhắn tin với bác quản lý xem bé người iu cũ có rảnh không, được báo be nghỉ vài hôm, hơi bùn 1 chút. Mình phi tới trục tiếp cơ sở chọn luôn. Tới nơi được các bạn phục vụ tiếp đón nhiệt tình, vui vẻ. Rồi được đưa ipad chọn hình các bé ktv. Xem một lúc chưa biết chọn ai thì được tư vấn vé 10 mới làm lại xem hình cũng ổn nên mình chốt luôn. Sau khi hoàn thành các thủ tục cơ bản thì bị bác locker dẫn lên phòng.
Đánh giá cơ sở vật chất thì tốt, đẹp trong phòng có đủ xong khô, xong ướt, phòng khá rộng.

Vào phòng, xông hơi được 1 xíu ra ngoài ghế đợi bé vào, được 1 chút thì bé vào. Lần đầu gặp bé khá ưng face xinh, dễ thương, bé khá nhỏ con, cao tầm 3m bẻ đôi. Tám với bé vài chuyện làm quen với bé.

Sau đó tới việc chính thì bé dẫn mình vào bồn thủy chiến, bé tắm khá kỹ, mình tranh thủ khám phá cơ thể bé, nhìn cặp vú là mê cam nha săn chắc nhưng chắc qua nâng cấp rồi. Tắm đc một chút thì bé ôm mình, hun mình, lém ti mình, bj mình... Sướng vãi.

Khởi động chút bé kêu mình ra ngoài, lau khô, rồi bảo lên giường nằm. Bé massage khỏe, chà đá nóng, có thêm bẻ khóp nữa, bé làm cũng khá tốt.

Đến Massage mệt: bé đi thái rất phê, bé trườn từ mông tới lưng đi tới đâu cảm giác tê tái tới đó, phần nuru cũng phê mình, vừa làm bé vừa phát thêm âm thâm hifi nghe đã phết. Tiếp đến bé bảo mình chổng mông cho bé làm WC, bj ngược mà tê cả người, đang hứng tới cao trào thì... Bảo bé dừng sợ out sớm. Bé lật ngửa mình lại đi tiếp phần nuru. Bé líc ti mình, liếm từ ngực xuống dưới, mình liền lấy tay hái bóp vú, móc lóp bé, nước ra lên lán. Bé bj rất sướng vừa làm vừa rên làm mình chịu không nổi nên được 5p mình cũng out trong miệng bé, bé hút cạn đến giọt cuối cùng, kết thúc một buổi sung sướng.

Đánh giá tổng quan bé 10: Face: xinh, loli 8/10

V1: cam đã chỉnh sửa 8/10

V2: 8/10 thon gọn

V3: 7/10 khoing phải điểm mạnh

V4: 8/10

Tổng thiệt hại

Tic: free

Tip: 800k
50k cho các bạn phục vụ

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
86
1,010
483
0 ₿
Đang tính lên bài thông báo mà anh lên bài luôn rồi. Chắc Em nghỉ lên luôn :2onion35:
Cảm ơn anh nhìu nha!:cuteonion39:

• Like
Điểm cảm xúc: lý tý