Q.1 - Gần hơn chút nữa với bé 120 dubai Q1. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Gần hơn chút nữa với bé 120 dubai Q1.

Lượt xem: 616

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
49
0 ₿
Một ngày như mọi ngày , mở mắt ra là phải quần quật đến tối mịt mới về. Nhưng bản thân cũng muốn được một lúc giải trí nên tui lại chạy một mạch đến 41 lê thị hồng gấm ngắm nghía mấy em qua màn ảnh nhỏ cùng lời thỏ thẻ của cô bé lễ tân xinh tươi làm con tim tui chỉ biết nghe theo em tư vấn. từ một loat danh sách sau khi tui nói về gu tui bé lượt lại cho tui và từ đó cứ thế tui chọn được một cô bé xinh tươi nhỏ nhắn để có một khoản thời gian tui chọn vé 120ph và lên phòng
Vẫn một cảm giác rất thoải mái ngay khi bước vào phòng, tui ngồi làm lon bò húc xong vào xông hơi cho tỉnh người rồi cũng đến lúc em vào. Đúng là bé lễ tân có sao nói vậy, bé nhỏ mình dây cùng nụ cười tươi rói làm tui được lúc thả người theo cảm giác chiếm hữu em. Em đi lại lau người và cùng tui lên bờ xuống ruộng với bao câu chuyện , cũng lâu không có dịp được vui vẻ thế này. Nước cũng đã đủ em cùng tui vào tắm , em mang theo dầu gội riêng tắm cho tui sau đó em bắt đầu mân mê thằng nhóc tui và tui thả người trong bồn để em cứ thế mà để em mút từng chút , tay em thì mơn mớn xoa bi trong lúc tay tui mò mẫm em , em rất chiều theo từng cơn cảm xúc em mút lúc nhẹ lúc nhanh đễ rồi tui được pha bắn trong bồn êm ái. Nhẹ nhàng người với cảm xúc lân lân tui được em đưa lên giường nằm nghỉ ngơi.
Em làm khỏe khá ổn, chịu khó hỏi thăm đấm bóp một lúc em chuyển qua phần nuru . Đây như một cảm giác rất quen quen dù đã đi cũng khá nhiều bé nhưng lúc này thì mỗi bé có một cách làm khác nhau. Em thì theo cách nhẹ nhàng, rất chú tâm làm tui thấy vừa êm ái vừa tê tái và cơ thể tui cứ theo đó mà chuyển theo em từ sấp sang ngữa , từ cạ bướm đến múa cột , từ thế 11 sang thế 69 rất nhịp nhàng. Từ lúc nào mà cảm giác tui cứ dâng lên hừng hực, vừa thưởng thức món sò của em vừa lại được em chăm sóc một cách kỹ càng đến khi tui bị em vắt cạn từng giọt tinh thì cơ thể tui như có dấu hiệu sốt, vì quá nóng, quá nóng vì em. rất phê cùng em.
Trải nghiệm mỗi bé ở dubai là một cảm giác khác nhau, không một bài vở nào giống nhau. Thậm chí như bé 120 tui lại hợp gu với bé nên mọi cảm giác bên em rất sung sướng. Em cứ như một người tình nhỏ, quan tâm, chăm sóc rồi lại đưa tui với những cảm giác lên bờ xuông ruộng phê phê.
Kết thúc một ngày tâm trạng rất thoải mái với em.
Tic 1200k tip =tic .

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
bé 20 này chơi thân với Bối Bối lắm đó, bữa nào thử chơi 2 ktv gọi bé này với Bối Bối đi bro haha

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh luôn tin yêu và dành thời gian đến thăm các bé tại Đặc Khu 41 ạ....Chúc huynh ngày mới tràn đầy niềm vui và thật nhiều sức khỏe ạ :2onion35::2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,132
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿