Q.1 Gặp 129 dubai luxury quá tuyệt.

Lượt xem: 462

henry cường

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
3
40
23
0 ₿
Sau hành trình công tác về lại sài gòn yêu dấu tranh thủ lúc vợ chưa hay mình làm suất massage thư giản trước khi bị lên thớt ngày ba đêm bảy chứ. Vừa về đến công ty giao mấy hồ sơ cần thiết xong họp nhẹ nhàng và book chiếc taxi phi thẳng đến dubai, đồ chơi để lại hết công ty cho chắc cú, ngay cả cái đồng hồ và bóp còn để luôn, cầm đúng cái thẻ và vài lít đi taxi.
Đến dubai vừa đúng cơn mưa nặng hạt đổ xuống, kịp tránh khỏi cơn mưa bất ngờ, vào bé lễ tân giới thiệu menu và đưa ipad cho lựa. Đã nhất lúc này , nhìn quá trời em, mỗi em mỗi vẻ thế bé 129 có vẻ mình dây cây cảnh ngon lành , chốt.
Ưng ý nhất là ở đây cho quẹt thẻ,đang còn thiếu ít nữa đủ chỉ tiêu miễn phí thường niên nên mình quẹt tic tip luôn. Xong đâu đó thì lên phòng .
Ngồi xông tý em vào chào hỏi làm quen rồi tranh thủ tui hối em vào tắm để còn về cty cho kịp tan ca, kẻo vợ đứng cửa đón tạo bất ngờ thì chết dỡ. Em hiểu ý nhưng vẫn hoàn thành nhiệm vụ, tắm ( mình không gội đâu sợ để mùi) và tiên. Em đẩy mình ra hôn nhẹ rồi em từ từ trườn xuống, cả cơ thể em cạ mà mình sứng nất lên, thằng bé chào cờ luôn rồi, em ngậm lấy mút và mút lâu lâu em nhìn lên thiệt là damdang, cảm giác phê từ từ dâng lên và đùng đùng xuất tinh. :8onion38::8onion38:

Đến phần lên giường đấm bóp, mình kêu em cứ đấm mạnh đi anh trâu lắm , thế là thay vì dùng tay em dùng gối, trỏ ấn nó đã nha. đấm ấn xong em còn lấy thêm đá nóng chà chà rồi đặt nguyên gối thảo dượt lên nhưng........em ui bỏ ra bỏ ra. Đắp lên là vê vợ anh biết . Đặc thù gối thảo dược thì có mùi thảo dược và bám nên dễ bị phát hiện. Xong xuôi bắt đầu em làm nuru, em đổ dầu lấy cặp ngực trường lên nên lúc trường cảm nhận được cảm giác kích thích cực kỳ, em đi lưỡi rồi lượn vòng trên lưng xuông mông, đã quá em ui, mình chỉ biết đều kiển nhịp thở theo nhịp em trườn để tận hưởng khoái lạc này. Sau đó nằm ngữa lại bắt đầu mình check var, cặp ngực thì mềm mại bú mút sướng kèm theo sờ v4 tý mà nước nôi rỉ rả sướng nha. hứng lên kéo thế 69 liền, húp em đá sò em kích thích rên nhè nhẹ sướng gì đâu, và em mút càng lúc càng sâu cuối cùng mình bị kích thích cùng cực out luôn :cuteonion50::cuteonion50::cuteonion50:

Giờ ngồi nghỉ lại thấy sướng làm sao. Thiệt ở sg vẫn đỉnh nhất về massage.
Vài thông tin bé 129
V1 hệ cam sờ bóp mêm mại
V2 thon, dáng mình dây
V3 bóp đã , d....o...g....y chắc sướng hehe
V4 ngọt nước
Tic tip 2tr4 sướng cực kỳ. Còn được em oder tô bò kho ăn lấy sức về nữa. Tuyệt vời.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã đến sử dụng dịch vụ tại Dubai Luxury ạ, chúc huynh nhiều sức khỏe, thành công và luôn nhớ đến Dubai Luxury cũng như bé 129 ạ. Cơ sở rất mong được đón tiếp huynh vào lần tới ạ :2onion35: https://congdongmassage.com/threads...q1-them-tu-dai-my-nhan-vao-dip-le-30-4.71008/