Q.1 Gặp 18 giữa tháng quá em.

Lượt xem: 543

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
16
70
40
54
0 ₿
Giữa tháng ứng lương đi giải trí lấy tinh thần cày cuốc cho cuối tháng đạt kpi . Năng nỉ ỷ oi dụ dỗ lắm mới được phát tiền mặt chứ tiền vào thẻ xem như bỏ rồi. Mua cho bà cô nhân sự hộp trà dưỡng thai....à....dưỡng nhan kèm theo vài câu thiệt là dối lòng để đạt mục đích cho thằng em được sướng.
Lợi thế của việc đặt phòng trước là tới tơi lên ngay như một điệp viên (cũng đi vài lần quen với nv ở đây nên thủ tục 30s ). Vào là xông hơi ngay, nay tự nhiên cảm giác xông nó đã làm sao, ngồi gần 10ph mới ra thì ngay vừa lúc em lại mở cửa, hù hòa. Em giật mình tui xém rớt cái khăn , em đưa tui khăn lau mặt còn em thì cỡi cái khăn tui đang quấn mà lấy khăn của em lau người cho tui. Đứng với em một khoản cách cực ngắn cảm nhận cái hơi gái nó dâng dâng lên tay chân bắt đầu táy máy sờ soạn kiểm tra liền, em kéo tui lại ghế ngồi lên đùi tui chưa gì bị cấn liền, thằng em nó thức giấc làm em đâu dám ngồi lâu em phải ra kiểm tra nước rồi đưa tui vào tắm luôn.
Em tắm kỹ càng báo hiệu là một đợt càng quét không bỏ chỗ nào đây. Đến phần chính em mơn mớn thằng nhỏ và ngậm lấy nó bắt đầu mút, chư gì nó muốn giật cò mà em lại làm chậm lại tui cảm nhận cái sự ấm áp và masat của em để một lúc tui tê tái giật cò bắn một cách thỏa mãn.
Qua tới phần massage khỏe thì em này làm đầy đủ, gân cốt được co giãn tương đối , nói em mệt chỗ nào là em tập trung đấm bóp chỗ đó
Phần thư giản tập 2 em này vô bài thái nhẹ nhàng lúc đầu, với cặp ngực được em đều khiển từ từ khắp người làm tui cảm nhận được đầu ti em đi đến đâu nổi da gà đến đó khá phê . Đang đi cặp ngực em chuyển qua phần nuru bờ mông vừa chạm thì con sò đã bắt đầu phát huy tác dụng, da gà lúc này nó nổi lên mà thằng em nó lại trổi dậy cứng làm tui kg nằm sấp được nữa phải ngữa lại khoe kekeke. Em cũng không tấn công liền thằng em mà vuốt ve nó rồi cạ cạ con sò cho nó thưởng thức cái cảm giác khoái cảm, tui thì vừa sướng vừa lo lo sợ bị lọt, mà em cũng có kỹ năng biết kềm đều kiển của tui. Em chốt hạ bằng màn 69 phê lòi.
Ấm êm giữa tháng phê 2 shot với em vừa nhiệt tình vừa làm đúng theo cam xúc . Hẹn cuối tháng chôm tý công sức để qua gặp em cùng 26 của tui nữa làm cuộc bùng nổ .
Vé đặt trước có code giảm 20% tip em theo thị trường . Vui vẻ xuống còn được pv làm cho tô bò kho ăn lấy sức .
Sơ lược em 18
Cao tầm m6 , dễ thương , dáng hơi có da có thịt tý nhìn cưng. Thái độ nhiệt tình và tình cảm .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh trải nghiệm thật tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ :cuteonion41: dạ cảm ơn huynh luôn đồng hành và ủng hộ đặc khu ạ :2onion35:

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
104
49
0 ₿
tính ra em 18 cũng ngon thế nhờ chắc bữa nào qua gặp ẻm mới đc

lukepham

Binh Nhất