Q.1 Gặp 79Fyou Giải Tỏa Tâm Sinh Lý

Lượt xem: 1,372

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
Đêm buồn lang thang mình tôi, nhâm nhi ly cafe ban mê, ngắm nhìn dòng xe qua lại đông đúc, thấy người ta chở ghệ vào ks thấy mà ham, nỗi khổ của FA. Bổng dưng thấy nhớ Fyou, móc ngay ss note 10 ra check diễn đàn liền, lướt lướt thấy khuyến mãi 40%, cũng không quên check hình KTV thấy bé 79 có vẻ hợp gu, sau 1 hồi suy nghĩ quyết định tính tiền và ghé Fyou giải tỏa tâm sinh lý.

Gửi xe lên quầy check Code, vào app Camapro lấy ngay cái code, đưa lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, vô phòng ngồi đợi một chút là lên phòng luôn, về cơ sở vật chất thì khá tốt, phòng ốc đẹp, sạch sẽ, thơm tho, nghé nói mới sửa chữa nâng cấp lại sau dịch.

Sau khi xông hơi bước ra 1 pé xinh xinh đứng đợi mình. Lau khô xong em bảo mình đi tắm nha, tắm rất kỹ mọi chỗ, Mình thích bé ở điểm là pé nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không vồ vập ngay từ đầu. Làm tình nhẹ trong bồn, quấn nhau như 2 con rắn, bé bj cho thằng em cương cứng, làm mình mém out, bé nói qua giường đi em làm cho anh sướng hơn

Massage khỏe : rất có lực và làm đủ bài. những bài vuốt, ấn, đấm của em đầy đủ, đá nóng túi thảo dược điểm 10 cho chất lượng.
Massage mệt: Trc khi tới phần đi thái pé ngồi vuốt ve các kiểu sau đó mới đi thái vì cặp cam lai nên hơi phê, pé làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em thì khỏi bàn nhé nge mà bủn rủn tay chân tê bái. Rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng. Đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng
Tắm rửa tám chuyện với em một lát rồi về hẹn gặp lại.

V1: cam lai, vừa tay
V2: Mỗi người 1 cảm nhận kkkk
V3: Wow, doggy style
V4: khám phá nhẹ nước nôi cũng nhiều

Tic: 700k còn 420k code cama
Tip: giá thị trường có bonus vì nhẹ nhàng tình cảm

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
nghe bé kể hình như bé mới vào, body và da mịn màng khá ẩm ướt

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
cảm ơn anh trai đã ghé ủng hộ cơ sở và giải tỏa tâm sinh lý cùng bé
Rất vui được phục vụ anh lần sau

HT8897

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/22
Chủ đề
2
19
5
0 ₿
ủa bro lấy code ở đâu vậy, đi vài lần toàn đi full giá phòng.

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿