Bình Tân gặp bé 01 ddcn phê không tưởng

Lượt xem: 695

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
79
44
0 ₿
Sau chầu nhậu ở q6 mình ghé Dubai để giảm bớt nồng độ cồn trong máu, tới nơi vô quầy làm thủ tục này nọ cũng nhanh chóng, cơ sở vật chất sang xịn , sạch sẽ thơm tho, nhân viên vui vẻ nhiệt tình , ngồi làm chai nước rồi được mời lên phòng
lên phòng thay đồ xông hơi cái đã , đang say say ngồi xông hơi khỏe hẳn ra , thấy bé đẩy cửa vô pha nước này nọ sẵn thì cũng đi ra , bước ra ngắm kỹ em nó thì ngon lun, body cao ráo cân đối thu hút quá tí muốn bay vô ôm bé nó , vô bắt chuyện mà tay chân không yên cứ mò chỗ này chỗ kia của bé , bé bảo mình nghịch quá nhưng bé thích, nghe kiểu ddcn đây rồi vậy hehe , bé dắt đi tắm thì mới ngắm trọn vẹn cái body nóng bỏng của em nó, bước vô bồn ôm bé lại để khám phá những đường cong hấp dẫn, cả 2 mần nhau một hồi mới lên giường vì sợ bị cảm
lên giường nằm được bé bóp tay bóp chân cũng khỏe khỏe, chà đá nóng cũng thư giãn lắm
phần Thái với cặp ngực nóng bỏng thì phần này em rất đã , lật lại mình cũng tranh thủ ăn tí trái cây, sờ bướm em nó một lát thì nước ra quá trời , em đi lưỡi chậm rãi đến ngã ba rồi bắt đầu bài kèn sáo trong khi mình mãi mê dạo chơi trong khe suối ướt át của em nó , lúc 69 với em nước vẫn ra rất đều, mình mãi mê vét rồi cũng out trong đôi môi nhỏ nhắn của em nó
v1 to tròn bóp đã
v2 éo ót ngon lành
v3 doggy thì chắc 30s hy sinh
v4 ướt sũng
body cao ráo , mặt dễ thương , ddcn
tic onsen 800
tip 900
lễ tân 50

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Có giảm đc miếng cồn nào k bác, hay say thêm =)))