Bình Tân gặp bé 05 hiền lành như em gái mưa

Lượt xem: 2,096

Cọt Bé Nhỏ

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
23
62
56
0 ₿
gần tết mới có dịp quay lại đây, vô yc mấy bé quen thì nghe nào là về quê với nghỉ rồi, hơi nhói lòng còn mỗi ông em xăm trổ là quen mặt, ngồi hỏi han tình hình hồi thì thôi gửi ông em ly cafe cho ông ấy set giúp bé nào ổn chút là được, vác chym đi lên phòng xông hơi , ra thì thấy em nó ngồi đợi sẵn rồi, mặt mũi cũng dễ thương, ưa nhìn , v1 chắc được cam việt như mấy bé mới lớn =]]] được cái v3 ngon lành, to tròn căng mịn , tắm thì bình thường như mẹ tắm con vì đi vé thái, em làm khỏe nhiệt tình, chịu khó đấm đá lắm, hỏi thăm chỗ này được chưa, còn muốn đấm bóp thêm chỗ nào em nó làm kỹ hơn, tới phần trườn thái thì do v1 không phải thế mạnh của em nó nhưng bù lại nhiệt tình nên cũng ổn áp, được cái âm thanh sống động, dễ cưng nên ok, lúc lật lại thì tranh thủ nắn bóp cái v3 ngon lành của bé, v3 đúng là thế mạnh luôn căng tròn mát mịn, cái v3 này mà doggy vỗ đôm đốp thì cứ gọi là phê, v4 gọn gàng, ẩm ướt , lúc 69 thì bonus thêm âm thanh hifi sống động, vừa bóp v3 vừa ăn sò lông được 1 hồi cũng hy sinh, em ra vệ sinh 1 tí rồi vào bóp đầu bóp vai tí rồi về, 1 bé cũng ổn áp, không quá best nhưng không gọi là tệ , hiền lành dễ bảo và nhiệt tình cho 1 ngày cuối năm.
tic tip 900 , cafe cho ông em .

ThanhDien Ng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/20
Chủ đề
3
73
19
0 ₿
Đang dinh review cho e này
Hôm qua cũng vừa đi xong