Bình Tân gặp bé 09 quá ổn dubai bình tân

Lượt xem: 1,204

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
95
46
0 ₿
Hôm rồi thấy ông kia đi bé 52 dữ quá cũng ham hố chạy qua làm cái onsen để cho bít như người ta mà xu là đi vào giờ cao điểm bé đang làm khách rồi , lướt lướt 1 hồi chốt bé 09 vậy, sau 10p nằm chơi thì locker dẫn tui lên phòng với thái độ thân thiện. Phòng ốc ổn , xông hơi lên nhanh với mình vậy là hài lòng rồi
Xông hơi được 1 lúc thì bé bước vào, bé mời ra ghế lau khô người giúp tui , bé nói chuyện rất tình cảm pha chút tinh nghịch ,lúc vô bồn bé tắm rửa rất kỹ càng tới phần onsen thì quá tuyệt, bé đi lưỡi chà thái các kiểu chỉ chờ thằng nhỏ ngóc đầu dậy là mần thịt lun
Rồi lên giường tranh thủ làm quả trứng rồi nằm cho bé đấm bóp tí cho khỏe người, rồi bé bắt đầu đổ dầu chà thái vs nuru làm tui phê pha, bé chăm sóc cậu nhỏ kỹ càng từ đầu đến bi, vừa nhẹ nhàng vừa nghịch ngợm, tui cũng tranh thủ khám phá v4 của bé, ướt át từ lúc khám phá bằng tay và tuông trào lúc bắt đầu 69 hơn tầm 10p tui cũng nổ súng, bé nằm nói chuyện một chút rồi cũng đi về
Mặt: 7₫ bé xinh và dễ thương, nghịch ngợm
V1: hệ cam, vừa tay
V2; phẳng
V3: ổn áp
Service: ngon lành
Hơi bùn vì ko gặp đc bé 52 nhưng cũng an ủi khi gặp bé 09 quá ổn

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn quý khách đã tin tưởng và ghé thăm cơ sở ạ ! Cơ sở mong sẽ được gặp lại anh vào những lần sau ạ !