Tân Bình gặp bé 20 non xanh tươi mơn mởn

Lượt xem: 959

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
hổm có inbox bác Lục mà bác Lục không thương , mà tồn đọng lâu quá nên thôi vác xe đi lun , không biết đi đâu lên đây xem thử , thấy đồng giá thơm quá phi qua lun .
Gặp bé ốc dễ thương làm cái vé tắm rồi lên phòng vào xong hơi cho nó khỏe người chờ đợi kết quả xem số phận đưa đẩy . Thấy em đẩy cửa vào mình cũng vội đi ra chào em ,chào hỏi xã giao về tâm sinh lí chút , em nhẹ nhàng lau mồ hôi cho mình rồi chuẩn bị nước cho trận thủy chiến sắp sảy ra . Ngồi nhìn cái dáng khom khom mở nước này nọ chỉ muốn lao đến ôm em nó mà làm 1 nháy doggy may mà đầu óc còn tỉnh táo .
Nắm tay nhau vô bồn em tắm cho mình , làn da em nó mịn màn làm sao e chà thái hẳn luôn trong bồn . ôm ấp vút ve các kiểu. Giọng nói của em mới ngọt ngào làm sao. Ngực đẹp xoa xoa mềm mại đã tay cực kì. Vòng 4 thì khít khìn khịt vẫn còn rất là non. Đi vé tắm mà toàn mình tắm cho bé . Ngoan ngoãn hợp tác lắm , rồi lúc mình đứng thì e nó lại ngôi thọp xuống bj . Theo cảm nhận thì kinh nghiệm của bé còn hơi non vì bj kiểu truyền thống thôi. Nhưng k sao vừa đẹp vừa ngoan thì được hết . Từ trong bồn lại lôi nhau ra giường , chuyển từ thế này qua thế nọ . Lên giường thì thấy em cũng có nhiều skill hơn , đường lưỡi của bé cũng ổn . Thấy bé hì hục nãy giờ cũng mệt nên cũng chủ động bảo bé 69 cho về đích . Đúng chất gái non hàng họ non tơ húp rất sướng. Phần mình mình húp phần bé thì bé BJ rồi cứ thế mà out trong sung sướng .
Không được bác Lục chiếu cố nên chi phí hết 1 củ 4 nhưng gặp bé 20 cũng coi như bù đắp

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
41
617
163
0 ₿
dạ e cảm ơn bác nhiều ạ.chúc bác một ngày vui vẻ