Q.1 gặp bé 79 ra trận hoành tráng và hy sinh oanh liệt

Lượt xem: 883

Hitman1shot

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
18
90
45
0 ₿
Nghe danh bé 79 mới ddcn liền chạy ngay đến thử sức, gửi xe vào quầy lễ tân xuất code lấy vé lên phòng xông hơi lấy tinh thần . Bé vào phòng chào mình, rất ấn tượng với cặp bưởi bự của bé body nhìn rất hấp dẫn.
Tranh thủ bé đang lau người mình giao lưu sơ sơ với bé rồi vào tắm , mình ôm bé lại thì cặp ngực của em ép vào ngực mình mềm mền đã đã , em bảo để em làm cho rồi em bắt đầu chà trước ra sau , tay thì nắm thằng ku em mà vuốt ve , lúc nó tỉnh giấc thì bé bảo mình ngồi lên đi bé chào hỏi nó 1 tí , bé BJ mấy phát giao lưu văn nghệ sương sướng rồi lên giường
bé mát xa cho mình 1 chút mình kêu bé chuyển qua làm mệt luôn tại cũng không chú trọng gì phần này , phần vì đang hơi hứng
sang mát xa tình cảm, bước đầu cặp ngực khủng của bé cà qua cà lại mấy cái kèm vài đường lưỡi mà cây hàng của mình nó ngóc dậy luôn , khó chịu quá mình kêu để mình lật lại cho dễ, mình ngồi dậy ôm bé cái, rồi tay hái đào tay móc lốp bé ,bé rên nhẹ như đang sướng , bé vuốt trụ trong lúc mình bú bình , tay tiếp tục móc lốp nước của bé ra nhiều hơn, mình sung quá nên out luôn trong lúc bú bình của bé luôn mà chưa kịp 69 . Hơi tiếc nhưng vẫn rất thỏa mãn
Face: đẹp quyến rũ
V1:hấp dẫn mềm mại
V2: thon thả
V3: tròn mịn
V4: nước thì thôi rồi
Tic: 900k giảm còn 800k
Tip: 1000k

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngon lành. Bé 79 này tầm tuổi sao v bác. DB TĐ mấy bé hơi giừ so với gu mình :2onion16: