Q.9 Gặp bé 9 tại Masteri 79

Lượt xem: 738

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chiều đông cô đơn mùa noel chạy về mà thấy người người cặp cặp nhìn mà buồn mang mác, ghé vào mtr79 chọn mãi chả biết chọn ai, kêu random được bé 09 .
Pv chuẩn bị phòng trong lúc tui nhâm nhi ly trà nóng, chuẩn bị tinh thần gặp bé .
Phòng đã xong, vào xông hơi trong lúc chờ bé, mùa này mà đi massage chỉ muốn ngồi phòng xông hơi không . Hơn 10ph mà mồ hôi chưa ra được , phải gần 15ph mới ra mồ hôi, bé vào pha nước chuẩn bị xong xuôi, ngồi chờ tui nhưng cũng để chờ thôi đang muốn khỏe người mà. Sau khi phê pha rồi ra thì bé lại với cách được mấy huynh trên đây chỉ, tui chủ động cười chào em, công nhận nhờ vậy mà không khi nó dễ chịu ngay từ đầu. Lại tâm sự cùng em một hồi rồi vào tắm, do có ấn tượng tốt nên việc em tắm khá kỹ và chăm sóc thằng em cũng không kém.
Lên giường thưởng thức bài khỏe của em, tui thấy ở mức khá thôi đủ để thư giản .
Phần thư giản. em khởi động với bài thái, kèm theo đi lưỡi cực cuốn, em lê la khắp chốn tui phải ráng gồng người đểmà cảm nhận cái cơn sướng đang đi dần dần lên cao điểm , lật người lại để em chăm sóc thằng anh đến thằng em , tui tranh thủ khám phá cô bé của em, thế là em hiểu ý , gác qua để tui dễ khám phá hơn , say sưa húp sò, em thì say sưa bj , từng cơn từng cơn em làm mà tui hứng phải rất lâu rồi kg càm giác được bj tê đến vậy. Trận chiến nào cũng phải kết thúc, và người thư luôn là người đàn ông, thua nhưng sướng thằng nhóc là phê rồi. em đi lau người lại rồi ôm tui tâm sự một hồi, bù lại sự lạnh lẽo mùa đông thế mà bao lâu tui cứ phải lê thân đi tìm gì cho mỏi mệt.
Thiệt hại cho lần sưởi ấm con tim chỉ 1200k êm ái.
Vé 700 nhà cá mập tài trợ 40%.
Vài tấm hình nè.
8a1b0f3b450d9d53c41c.jpg 1d30e410ae2676782f37.jpg efb88e9bc4ad1cf345bc.jpg

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, bonus thêm quả ảnh quá uy tín:3onion15:

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Masteri xin cám ơn quý khách đã ủng hộ ạ ! Cơ sở rất lấy làm vinh hạnh khi quý khách cảm thấy vui vẻ , xin được tiếp tục đón tiếp quý khách những dịp sau ạ !

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Masteri xin cám ơn quý khách đã ủng hộ ạ ! Cơ sở rất lấy làm vinh hạnh khi quý khách cảm thấy vui vẻ , xin được tiếp tục đón tiếp quý khách những dịp sau ạ !