Q.1 gặp bé gymmer 59

Lượt xem: 2,266

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
Thấy bài giới thiệu mới cơ sở mới nên cũng tò mò đi thử cho biết như thế nào :p . Chạy xe tới rồi đá chóng gác mũ lên quầy Lễ tân chu đáo giới thiệu đầy đủ về các bước và giá xong hỏi mình có gu như thế nào mình cứ nói chọn bé nào xinh xinh, cao ráo thì lễ tân nói a yên tâm ở đây mấy bé xinh lắm ko vừa ý là trả lại tiền, nghe êm tai mình chơi luôn vé 1t2 check code còn 600
Rồi locker dẫn mình vào phòng rồi chào lịch sự đóng cửa , xong xuôi không gian cũng yên tĩnh hẵn nên mình cũng tranh thủ thay đồ rồi vào phòng xông xả cho khỏe người , cỡ 5p người cũng phê phê ũ rũ mồ hôi là bé tới mở cửa vào thì mình cũng không muốn làm mất thời gian nên tranh thủ ra gặp em thì… chúa ơi không bik phải mình hên hay ko bé này xinh kiểu dễ thương nhìn khá cưng hợp gu mình nên yêu ngay vào cái nhìn đầu tiên dù bé cao hơn cả mình (mình m65)
Tới đây biết zô mánh rồi hehe E xin phép mình dẫn mình vào bồn và chỉnh bồn nước rồi dìu mình vào tắm . Mới đầu bé tắm rửa từ sau, rồi nhẹ lau ngực mình rồi đến thằng bé em cũng xúyt xoa lau gợi cảm sau khi đã sạch sẽ thì bé bắt đầu tấn công bằng lưỡi rồi ngực dồn dập, tới thằng nhỏ thì bé hôn nhẹ rồi nuốt luôn , phê quá nên out hơi nhanh, chắc tại gặp bé hợp gu =))
em dùng nước lau rửa mình cho mình rồi dìu mình ra giường massage khỏe cho nhẹ người ,bé làm cũng khá dẻo dai , xoa bop khắp các vùng lưng nhức mỏi ròi đấm kéo các khớp tay khá đã , rồi tiếp đến là màn đá nóng làm mình chỉ biết nằm im hưởng thụ , sau khi đã hồi dương bổ khí thì tiếp đến là những màn ấm áp nồng cháy.
Bé bôi dầu massage lên lưng mình và ngực bé rồi bắt đầu màn massage bằng cặp ngực mịn màng lướt từ cổ tới chân , lưỡi bé linh hoạt đá từ tai xuống cổ rồi tay thì vuốt ve nhẹ nhàng từ sau ra trước cứ thế cho đến khi quay lại cha mẹ ơi ngực eo đẹp quá..... đây cũng là phần gây cấn nhất là khi quay người lại thì mới đúng là JAV bé đẩy đưa cặp ngực bóng bảy và ướt át trơn tru như coi phim sao là y vậy ko thể thở nổi chỉ biết nhìn và hưởng thụ hạnh phúc đến từ cặp ngực của bé .cứ thế bé chà từ ngực tới tận miệng của mình,cảm giác bị mơn trớn làm thằng em thức tỉnh sung sức như chưa có gì xảy ra trước đó vậy....biết mình tê liệt rồi bé nhẹ nhàng cúi xuống hun thèn nhỏ một cách nhẹ nhàng và ấm áp, lúc này trong tui giờ đây không còn biết gì =)))))) khi sâu lắng lúc lạnh lẽo tê lắm rồi chuyện gì tới cũng phải tới tui bùng nổ thì thèn em bùng chéo . Xong bé còn vân vê vuốt ve cho thèn em dịu lại rồi nhẹ nhàng massage tiếp cho mình hồi sức và nằm ôm ấp nc như người yêu của mình .

một ít thông tin về bé:

v1: 7đ cam việt bú sướng bóp đã
v2: 8đ eo gymmer
v3: 7đ vỗ sướng
v4: nước nôi lênh làng

Ps: bé còn khen mình dễ thương nên làm cho mình hết mình dù bé chưa ăn thương thiệt 59 ơi! Thôi thì cuộc vui nào cũng phải tàn mình hẹn bé lần sau và gửi bé ít tip tiền lộc hợp gu =)))

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
16
177
82
12 ₿
Bú sướng bóp đã, anh làm em tê quá, nữa đi anh ơi

Ronaldo79

Trung Uý