Q.10 gặp bé mình dây 88

Lượt xem: 1,937

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
Chuyện là nghỉ ở nhà không có gì để làm ngoài ăn nhậu, thế là vừa nhậu xong trong lòng thấy lâng lâng nôn nao nên xách xe dạo 1 vòng, chạy tới chạy lui không biết sao chạy ngang minh long , thấy chút hoài niệm nên tắp xe vào
Vừa chạy xe tới là đã được phục vụ dắt xe sắp xếp cho ngay thẳng rồi
Xong bước vào lễ tân đưa cái code làm thủ tục rồi được dắt lên phòng lun
Vào phòng cởi đồ vào xông hơi cái cho giải rượu, tầm 5p là e đã gõ cửa bước vào..Nhìn xuyên qua lớp cửa kính mờ mờ ảo ảo là 1 bé đúng gu luôn, mình dây cây cảnh, nhỏ nhỏ xinh xinh mang số 88
Mở cửa bước ra bé lấy khăn lau người cho tui, kèm theo vài động tác khiêu khích thằng e...Xong dẫn bé vào bồn tắm, bé kỳ cọ khắp người và cũng ko quên thằng e, làm nó thấy lạ dựng đứng lên , bé cũng bắt đầu BJ và tui out 1 cái trong bồn
Xong màn tắm thì tui nằm trên giường cho bé làm gì thì làm...Bé massage khoẻ đủ bài, được 1 lúc thì tự nhiên có cảm giác là lạ , bé liếm từ chân lên tới cổ, dừng lại hôn nhẹ bên tai làm mình run hết cả người .Thằng e biểu tình quá nên lật e lại, xoa xoa đầu ti tròn xoe, hồng hồng, bé cũng phản kháng bằng cách nuốt trọn thằng e tui mà bj, cảm giác tê tái nhưng vẫn cố kìm nén được 1 lúc thì không chịu nổi được nữa nên đã out trong sung sướng..
Nằm ôm bé một xíu thì 2 đứa dẫn nhau đi tắm lại và tạm biệt bé
Tổng thiệt hại:
+ Tic 299 có code
+ Tip = vé
+ Locker 50k

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68