Bình Tân gặp bé siêu mỏng 06 phê pha

Lượt xem: 781

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
đi lòng vòng mấy hôm nay ghé Dubai gặp bé 06 khá hợp ý , mình hạc sương mai , dễ thương tình củm pha chút ddcn
Thủ tục thì không khác lắm, lên quầy check code xong chọn bé 06 ròi lên phòng
CSVC cũng ấm cúng sạch sẽ là hài lòng rồi
lột đồ xông hơi 1 tí cho bé chuẩn bị các kiểu rồi mình mới đi ra , gặp bé là vui vẻ liền vì vừa ý , kéo bé vô lòng ngồi dê bé 1 tí , bé hông mắc cỡ mà còn dê lại mình làm thằng ku nó cứng ngắt , mình chịu hết nổi kêu bé vô bồn luôn để còn thõa mãn thú tính, mình vuốt ve cơ thể bé không chừa chỗ nào, v4 của bé sờ nhẹ vào là thấy bắt đầu ướt rồi thiệt là ddcn mà , bé cũng không chịu thua xà vào lòng mình hôn nhẹ rồi bắt đầu quét đường lưỡi khắp người trước khi ngậm thằng em mình mất tiêu trong cái miệng của bé , bé thổi một hồi mình xém chịu không nổi phải đẩy bé ra chứ không chắc out thật luôn
Lên giường mình với bé lướt qua phần đấm đá tiếp tục cuốn lấy nhau , lúc này bé lộ rõ cái sự ddcn của mình rồi , đè mình ra hôn hít rồi bú liếm một hồi mới trườn thái , nuru các kiểu, nhất là cái thế cưỡi ngựa của bé nhìn dâm đãng cực kỳ , mình cũng bắt đầu thi triển võ công vừa móc vừa xoa với bé , bé rên làm mình càng hăng máu hơn, kéo bé vô thế 69 rồi húp hết những gì có thể húp kkk , cuối cùng cũng out trong đê mê ,xong xuôi ôm bé hôn hít thêm 1 hồi nữa mới chịu buông bé ra đi về
tổng chi phí : 1400 , sẽ còn quay lại thăm bé vài lần nữa kkk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi