Tân Phú Gặp Bóng Hồng s38 WinDy Tân Phú

Lượt xem: 2,268

Thach sanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/12/20
Chủ đề
3
17
8
0 ₿
chào những người anh em thiện lành , chung tình & chung thủy có tiếng ..
Chuyện chẳng có gì ngoài buổi chiều t3 như những ngày khác , anh em đang ngồi nhậu trở Tân Phú , ngà ngà bia vào thì Con tờ rym lại đòi cho đi chơi … thường ngày mình hay đi Dubai gọi cho cu em quản lý bên đó thì cậu em có giới thiệu có mới cs mới là windy , lại càng gần mình nữa , nên tức tốc phi thẳng tới 577 Tân Kỳ Tân Quý ngay

Tới nơi mấy cậu loker ra đón đưa rất nhiệt tình , vào Chỉ định đi Os1 như mọi lần thôi mà nay cậu lễ Tân tư vấn nhiệt tình quá , vậy là chốt luôn Sexqueen đi cho máu ( được giảm 50% )
Chọn hình ảnh thấy khá ưng em số 38 nên cứ dặn các em cho thử lên , không được thì anh đổi xuống mà ai ngờ gặp Mỹ nữ thật ae ạ !!

Phòng ốc đẹp , nghe bảo mới được tu sửa lại mới cách mây hôm , sạch sẻ và đủ cả Steambath - souna - Wc trong phòng nên thấy được riêng tư ..
Ưng nhất cái bồn rộng nên ngâm rất đã , vật nhau với em trong đó mà quên cả thời gian luôn ý
Bé năm nay vừa tròn 18 độ trăng tròn
V1 đẹp đúng kiểu gái mới lớn ( cam thôi ae)
Bù lại làm nuru rất kĩ , miệng nói mãi không thôi càng thêm nhiều tình cảm với bé .
Thư giãn nhiệt tình , đủ các kiểu con đà điểu mới out được 2 lần vì thường ngày mình chỉ chơi được 1 .
Đánh giá chung bé đẹp - nhiệt tình , dáng lại như người mẫu chỉ mỗi V1 là hơi nhỏ so với gu mình , anh em có thể đưa vào list để trải nghiệm .
Cảm ơn ae Windy đã tiếp đón nhiệt tình , rất hài lòng và sẽ còn ghé nhiều lần nữa .

Thinh366

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/11/21
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
t cung la khach quen cua quan nhung noi that so 38 dep that day cac ong t nhin ma t u me luon @@ t cung bo tien tui t ra choi thoi chu cha co pr cho quan gi dau may ong neu co dip ghe choi nhe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
254
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ…. Windy mới thay đổi hoàn toàn từ dịch vụ đến KTV vì vậy trong khâu phục vụ có điều gì bác chưa hài lòng xin vui lòng góp ý giúp windy ngày càng hoàn thiện hơn ạ…. Chúc bác ngày mới vui khoẻ

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
254
0 ₿
Windy cám ơn bác đã ủng hộ…. Trong khâu phục vụ có gì sơ xuất bác vui lòng cho cs ý kiến ạ…. Chúc bác ngày mới sk

Thach sanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/12/20
Chủ đề
3
17
8
0 ₿
Oke ad , phát huy hơn nữa cho rực rỡ làng Tân nhé .