Gò Vấp GẶP CÔ BÉ 22 CÓ NỤ CƯỜI XINH TẠI MASSAGE LUXURY

Lượt xem: 2,275

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phan anh tu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
2
36
3
0 ₿
Chào tất cả aecongdong
Thấy ae review về luxury trên cộng đồng nhiều quá nên nay quyết định đi thử . Tới cơ sở nhìn chung csvc nhìn sang trọng nên tâm trạng khá thoải mái. Uống xong ly trà nóng là mạnh dạn book vé rồi nhìn hình chọn ktv cho lẹ chứ về trễ má la.Nhìn chọn được em 22 nhìn khá giống gu tui thế là chọn ngay.Xong xuôi thì được dắt lên phòng xông hơi, xông hơi dc 10p thì bé vào ấn tượng đầu tiên là một cô bé nhỏ con có một nụ cười khá là xinh và dễ thương,bé chắc tầm 20 tuổi. Bé này body nhìn thon thả lắm ae ạ V1 nhìn săn chắc V2 kh có litpit V3 rọn ràng. Trong lúc tắm thì hai anh em ngồi nói chuyện với nhau ,bé nói chuyện kiểu trẻ con vui tính nên khiến mình khá là thích .Bé tắm khá kỹ càng còn có massage gội đầu nhẹ nhàng. Vâng lúc tắm mình muốn ngồi 1 lúc cho thư thái thì em ấy bảo anh chờ em chút em ra lấy bộ đồ nghề và cắt móng tay và chân cho mình rồi còn dũa từng ngón tay và ngón chân mình nữa cảm giác rất dể chịu. Em dẫn mình ra thư giãn đã làm đủ bài và làm rất nhiệt tình , em chà ngực khắp người, khoái nhất màn đi lưỡi , do mình thích từ từ nhẹ nhàng, ns trước vs em nên em làm khá là phê pha, đủ các kiểu con đà điểu, từ đá bi, liếm cột, liếm kem, wc… có cảm giác từng milimet trên cơ thể mình đc em ấy chăm sóc bằng lưỡi và ngực ấy.. lúc đó mình chỉ biết nằm và rên thôi và rồi thì cuối cùng mình cũng đc CIA luôn trong miệng em nó vs niềm sung sướng cao trào. Xong xuôi thì mình nằm thở còn em thì lại tiếp tục công cuộc chăm sóc mình em lấy tâm bông ngoáy tai rồi bóp đầu nhẹ nhàng,đã lắm ae à làm mắt mình cứ lim dim ngủ đi đc 10p êm ái. À quên mình đi vé onsen thêm CIA nha bé này bé 22

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

nguyen thien thành

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/21
Chủ đề
2
27
2
0 ₿
Đang định qua gặp bé 22 ,đúng lúc ông pr hay quá để thu xếp qua gặp bé liên mới được kkk
Chúc mừng ông ngon chym nha

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.