Gặp đại DDCN ghiền “súng”

Lượt xem: 1,932

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
vào lúc 19h hôm 12/4 t ghé dubai bình tân trình code và đc thông báo đợi bé tầm 45p.ngồi kéo thuốc trong lòng vẫn nôn nao k bít ntn.19h45 lên phòng đc xông hơi thoài mái.bé vào trong rất hợp gu vs mình.bé lau mình rồi nắm cu mình nựng khiêu khích.đùa giỡn xong bé nắm th em đi tắm.tắm rất kĩ.thoải mái. Bé lại nắm th em mình bước ra bồn tắm rồi lau mình.xong lên giường bắt đầu chinh chiến.
Mát khoẻ. Bé làm ok nhưng ghét yêu cái là bé cứ mò th em mình làm khó chịu mún đâm lũng nệm hên là nêm con sò có khe hở.
Tới mát mệt mới chết người đây.bé đi lưỡi và vú từ chân lên tới mông. Bé chà có tâm lắm.quay lại thì ôi trời cặp vú mơn mởn của bé làm mình xao xuyến.đầu vú đẹp.chỉ mún bú thui mà bé nói để tí bé lau sạch rồi e sẽ cho a bú thoải mái.chà xong bé lau sạch vú để mình bú.mình bú mà bé cứ đè mặt mình vào nói bú đi anh mạnh lên e phê lắm.chym em ướt nhẹp.sau đó sờ trym thì hỡi ôi tè le chèm nhẹp.sau đó bé bắt đầu liếm ti liếm trứng cút Bj thần thánh nó đã gi đâu.thích nhất nhìn cô bé nhỏ ấy nó lông mền mại của gái mới lơn múp rụp tươi k thâm.chỉ mún 69 nhưng nghĩ lại k nên.giữ hàng để ae còn check.thích nhất cặp vú hoy.bé cũng làm cho out k kịp ngáp.
Csvc ok đẹp đẽ sạch thơm
Bé 18. Quê Tv
V1 quá tuyệt k bự k nhỏ.ti ngon lắm
V2 hợp gu
V3 bự
V4 khỏi chê đi.ở nhà mà có ghệ vậy là đè bú suốt. Nhìn là mún đè ra hấp diêm rùi
Tic a lục tài trợ
Típ 5x locker 50 giu xe 10
1 đêm đáng nhớ.1 số đáng để check. Có dịp sẽ thử số 16 thấy ae vào đó yc 16 quá trời

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Phải để huynh đợi 45p muội ngại quá . Lần sau huynh gọi hotline 0848.330337 gặp trưc tiếp quản lí để đặt phòng cho thuận tiện hơn anh nha

Daosimegaisg

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/3/19
Chủ đề
0
2
0
35
0 ₿
E nay nghe rp nhiều rồi mà chua găp e lần nào. Có dip phải găp e thu mới được

massamassgan