Gò Vấp Gặp được bé damdang sau 3t công tác xa sg

Lượt xem: 1,147

Kẻ truyền thừa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/6/22
Chủ đề
4
20
15
0 ₿
Sau 3 tháng đi công tác quay về TP là cảm thấy dạo rực liền vì thiếu đủ thứ , thiếu mùi của thảo dược thiếu hơi ấm của những phòng xông hơi và được biệt nhất là thiếu tình thương ae ạ hihi . Ngồi lướt 1 vòng các bài rv và các ktv của các cơ sở gò vấp cái nơi mình ở , đích đến vẫn là chốn cũ nhưng người đã thay đổi nhiều , càng ngày càng nâng cấp hơn về hình ảnh và chất lượng dịch vụ , hôm nay có kèo với ông em cột chèo mới, nhậu xong chốn gđ 2 ae chạy qua hera mình thì đã lh chốt 28 còn ông e thì được chọn qua ipad thấy ngay e 98 khá là dễ thương .ngồi uống nước được tư vấn vé rõ ràng tường tận .lần này mình kèo trên lên được tài trợ chọn ngay 2 vé siêu VIP với mong muốn được xả lũ sau tháng ngày dài bất tận phía Bắc nơi mà dịch vụ chưa phát triển cũng không có gì hay ho cả

Xông hơi trong lòng mong ngóng đợi chờ cảm giác lâng lâng háo hức , khi đã hít đủ khí CO2 và bước ra ngoài e đã ngồi chờ sẵn , cảm giác ùa về một bé loli xinh xắn nụ cười tỏa nắng , ngồi với mình như người yêu nhẹ nhàng lau thấm hơi cho mình nói chuyện hỏi vài câu chuyện . Một hồi nước tràn bờ đê e dắt mình bước vào tắm ngâm bồn . Sài Gòn đúng là Hoa Lệ thật là phê , tui chết lặng khi e trút bỏ tấm lụa đào 2 bầu ngực tròn của gái mới lớn bước vào tắm cùng hai đứa ngâm mình trong chiếc bồn ấy e nhẹ nhàng đưa tui đi qua cơn mê khi 2 cơ thể cùng cọ xát vào nhau e có hình xăm trên người đủ hiểu e đã trải qua những nỗi đau như nào , e vuốt ve một hồi rồi hôn lên tất cả những gì trên cơ thể của mình rất mê , sau đó em bắt đầu BJ kèm tiếng JAVA của Ozawa vang khắp căn phòng thật sự là chịu không nổi với sự quyến rũ , đỉnh cao của Bj thì chỉ hơn 5p đã gục ngã xả hết vào miệng e ước chừng 1 miệng e không lời than vãn còn mình mới chỉ kịp nắm xôi e mà đã chịu không nổi đỉnh của chóp

Uot ra 1 lần người hơi lạnh dần e lau khô lại người cùng nhau lên giường e ủ ấm bằng cơ thể bằng trái tim bằng nụ hôn của công việc và phải tắt máy lạnh nằm nghỉ ngơi 1 hồi e massage khỏe , đá nóng , gối thảo dược được nót sau gáy rất thoải mái để nằm tận hưởng cái gọi là đáng đồng tiền bát gạo , e rất chịu khó đấm bóp khỏe cũng đã đủ vì thời gian trôi qua quá nhanh khi trưởng thành con ngta cảm nhận được gói gọn 2 từ chớp nhoáng .
Bắt đầu màn mệt chiếc lưỡi em lại nhẹ nhàng tạo nên cảm giác đê mê hơn nhiều khi mà lướt trên cơ thể mình từ đầu đến chân , không thể chịu nổi, ôm hôn e như người yêu lâu rồi không gặp lại , sự chăm sóc nhiệt tình của e lại làm dâng trào cảm xúc lần 2 out trong miệng không còn giọt nào đọng lại , không thể kiểm soát được mình sức khỏe có hạn không thể cố thêm nữa . Cảm thấy rất mãn nguyện về cách e phục vụ . Quá thất thần nằm ôm e trong tiếng thở dài vì cuộc vui nào rồi cũng đến hồi kết nằm chợp mắt 1 lúc thức dậy vẫn thấy e cạnh bên không 1 câu hối thúc , quá giờ cơ sở cũng không gõ cửa gọi khách về để ông e cọc chèo nằm đợi chờ . Xuống dưới gặp ông e rất ưng bé 98 và được e tỉnh qly mời dùng gà tiềm , óc heo tiềm các thứ nhưng mình xin ký gửi lại vì thời gian không cho phép .
Mãn nhãn buổi trải nghiệm cùng e A28 , A98 tuyệt đỉnh .
Vé 50% tip 1,2tr x2

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,061
546
0 ₿
E xin cảm ơn 2 a đã ghé trải nghiệm cùng ktv bên em a nha . Thật tuyệt vời vì không ai bị bỏ lại phía sau ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Kẻ truyền thừa