Gặp được em non xanh mơn mởn 16

Lượt xem: 2,041

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kubisung

Massage Kỳ Cựu
7/7/17
280
48
40
Không đầu tháng rất căng thẳng, do máu về dồn dập quá ( nổ tý) chọn chỗ xã ra cho nó nhẹ bớt.
Rẻ qua con đường ngô quyền chuẩn bị chạy hết đường thì nhìn 2 cái mặt 2 ku giữ xe ngồi trước cửa thấy tội, nắng nôi mà phải trông xe vậy , thôi đem xe cho nó giữ để có thêm tý cf . Mình thì đi thẳng vào và bắt đầu yêu cầu, bé nào 2k nha , B05B05B05 không thích kỹ thuật thích trẻ teen là được.
lên phòng thì xông các kểu, ở đây thì csvc không được đầu tư kểu sang chảnh như trung tâm được , mà được cái là rộng rãi sạch.
Bé vào nè. nhìn xinh xinh hỏi ra bé 2k1 thế 2 đứa lại ghế ngồi tâm sự mò nhau tý coi nào. em cũng ngoan ngoãn lại như con mèo ngoan vậy hehe. Và được tý bắt đầu tắm táp xong massage. đấm bóp được thôi, mình đô hơi cao .
Làm mệt, em đi thái êm nhẹ nhàng, có chút nhát nhát làm hứng vãi nồi, thế là lật người lại kéo em lại bú tý tay thì khám phá hang động em, em cũng tiếp tục hưởng ứng hj kích thích các kểu sau đó em bj đến lúc sắp out thì em hj vắt sạch. cái hương thơm người em nó bám mà chả muốn tắm lại , nhưng thôi để gia đình yên ổn, tắm kỹ càng lại chia tay em.
Đánh giá em 16 rất đáng gặp lại. biết chiều chuộng. và sẽ thử thêm 11 với 18 nữa xem như thế nào đây.

• Like
Reactions: Yoni Hoàng Vũ
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Babydragon Babydragon:
    Bác Lục phát code chưa nhỉ ?
  • Dory Dory:
    Anolimit nói:
    Chân ướt chân ráo anh em cho xin info lấy code của ms minh long nha.thanks
    anh tải app camapro để lấy code nè.
  • A Anolimit:
    Đa tạ
  • bakainu bakainu:
    Ae pro cho hỏi massage Eva và Ozawa ở Gò Vấp chỗ nào ok hơn ạ? Thấy khuyến mãi hấp dẫn quá cuối tuần ghé xả stress mà đang phân vân. Thanks ae.
  • bosscuoi bosscuoi:
    Chơi 2 chỗ luôn bác hihi
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Chơi gme ko bao giờ trúng hết :((
  • Lee Min Hoo Lee Min Hoo:
    Bác Lục hôm nay có phát điệp vụ ko nhỉ?
  • hacgiay hacgiay:
    Bác lục.. Phát nhiệm vụ cho ae với
  • tieutuga tieutuga:
    trong camapro có 1 mục code duy nhất làm sao mình chọn được gói thường, vip, onsen ae
  • bosscuoi bosscuoi:
    Mã đó giảm chung đó bác
  • ThoDen357 ThoDen357:
    Ae cho hỏi muốn tham gia chơi game trúng code thì như nào nhỉ
  • El_Nino09 El_Nino09:
    @ThoDen357, zô bài event của Dory. Đọc thể lệ kỹ rồi quất thôi bác
  • Cha nuôn Cha nuôn:
    Ủa anh em tiêu đề diệp vụ ghi tham gia ngày mìn ghi ngày thôi hay ngày tháng năm vậy ae
  • El_Nino09 El_Nino09:
    Ngày / tháng nha bạn
  • Boyvip1988 Boyvip1988:
    Hello ae phải có report rồi mới được đk tham gia điệp vị à.
  • Cha nuôn Cha nuôn:
    Cảm ơn bro
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    Tối nay có ae nào đi Cẩm Thy chung ko ạ? Ib giờ giấc đi chung cho vui
  • PASSIO PASSIO:
    @cuonghoib6, bác cứ zui ze nhe
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    @PASSIO, ý bác thế nào
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    Cần tìm ae đi Cẩm Thy chung ạ,đi 1 mình em sợ kkk
  • Cha nuôn Cha nuôn:
    Anh em ơi thông báo điệp vụ gửi tới là biết còn hong thì hong có hả anh em
  • PASSIO PASSIO:
    @cuonghoib6, bác xách súng mà sợ các e sao,kaaa
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    @PASSIO, sợ chứ sao không bác,vô hàng diệt quái mà có 2 viên đạn,chắc hy sinh trước khi gặp Trùm Cuối
  • PASSIO PASSIO:
    @cuonghoib6, vậy bác xài 1 viên nóng, 1 viên ướp lạnh xài cho chùm cuối,hii

Tuổi mới lớn

Bé Chưa Biết Gì
    9/6/20
    5
    1
    Không đầu tháng rất căng thẳng, do máu về dồn dập quá ( nổ tý) chọn chỗ xã ra cho nó nhẹ bớt.
    Rẻ qua con đường ngô quyền chuẩn bị chạy hết đường thì nhìn 2 cái mặt 2 ku giữ xe ngồi trước cửa thấy tội, nắng nôi mà phải trông xe vậy , thôi đem xe cho nó giữ để có thêm tý cf . Mình thì đi thẳng vào và bắt đầu yêu cầu, bé nào 2k nha , B05B05B05 không thích kỹ thuật thích trẻ teen là được.
    lên phòng thì xông các kểu, ở đây thì csvc không được đầu tư kểu sang chảnh như trung tâm được , mà được cái là rộng rãi sạch.
    Bé vào nè. nhìn xinh xinh hỏi ra bé 2k1 thế 2 đứa lại ghế ngồi tâm sự mò nhau tý coi nào. em cũng ngoan ngoãn lại như con mèo ngoan vậy hehe. Và được tý bắt đầu tắm táp xong massage. đấm bóp được thôi, mình đô hơi cao .
    Làm mệt, em đi thái êm nhẹ nhàng, có chút nhát nhát làm hứng vãi nồi, thế là lật người lại kéo em lại bú tý tay thì khám phá hang động em, em cũng tiếp tục hưởng ứng hj kích thích các kểu sau đó em bj đến lúc sắp out thì em hj vắt sạch. cái hương thơm người em nó bám mà chả muốn tắm lại , nhưng thôi để gia đình yên ổn, tắm kỹ càng lại chia tay em.
    Đánh giá em 16 rất đáng gặp lại. biết chiều chuộng. và sẽ thử thêm 11 với 18 nữa xem như thế nào đây.
    Bác đi giá tic tip như nào chia sẻ e với . Nhà gần cũng đang tò mò mà lần đầu còn ngại quá bác B85

• Like
    Reactions: Lão Tôn
    Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Tắt ảnh nền