GẶP E DIỄN VIÊN JAV TẠI WINDY

Lượt xem: 5,356

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Vào một ngày bão tố khi tuyển VN chiến thắng, đây cũng là 1 ngày say đắm với em tại WinDy .

Vì nay cũng có chút men, người hơi ngà ngà nên khi vào cũng làm đầy đủ thủ tục, hỏi đại các số vì chẳng nhớ được số nào nên cũng phó mặc cho locker dễ thương. Lên phòng thì sững sờ vì phòng quá đẹp so với khu vực dưới quầy mua vé.

Mình xin bỏ qua phần xông , thật ra phần này cũng không có gì để nói cả =)) Điều mình muốn nói là khi e bước vào phòng thì ôi thần linh ơi . Nhìn e lại giống giống nữ diễn viên nổi tiếng gì của JAV mà e quên mất . Nhìn là đã muốn công kích rồi .

Sau màn chào hỏi cùng vài ba câu tán gẫu hài hước giữa mình và e thì cả 2 đã “ không mảnh vải “ để bước vào hiệp 1 : Tắm tiên

E vừa tắm cho mình vừa nói líu lo,Tắm rủa sạch sẽ xong thì e kích thích mình ngay sau đó tại bồn , chiếc lưỡi của e như những dòng nước còn đọng lại trên cơ thể , liếm láp mơn trớn trên cơ thể mình . Cảm giác rất lạ và kích thích , chắc đây là lần đầu tiên mình được như vậy nên cảm giác khoái cảm dâng trào . “ thằng nhóc “ cũng đã chào cờ , e như hiểu ý cúi xuống BJ, liếm láp , tắm cho “ thằng nhóc” bằng cái miệng xinh xắn của e . Cảnh tượng được BJ trong bồn tắm đang xả đầy bọt nước tưởng chừng chỉ có trong phim , giờ đây lại được thực tế trước mặt thế này . Chỉ muốn nấc nhẹ cho out ra ngay tại đây nhưng phải cố kìm lại để dành cho hiệp 2 đầy chông gai.

Sau vài động tác đấm bóp khoẻ mạnh E bắt đầu phần thư giãn . Tôi có cảm giác như e là 1 người tỉ mỉ , e làm rất có tâm , e dùng lưỡi và thân thể e trườn hết người mình như cố hoà quyện vào để mình có cảm giác kích thích nhất . Hết dùng ngực e lại xoay ra dùng cô bé để trườn , trườn đến đâu thật sự sướng đến đó , mình chỉ muốn quay lại ngay để kết thúc trận đầu vì “ thằng nhóc “ quá hưng phấn rồi . Nhưng quay lại ,e tiếp tục trêu đùa mình bằng những động tác trườn bò , những ánh mắt dâm dục của bản năng gốc khiến mình rơi vào cõi thiên thai khi nào không hay . Cuối cùng e cũng cho mình kết thúc đầy mãn nguyện với tư thế 69 huyền thoại !

Còn đây là info và đánh giá của mình :

Em : 18 cao cỡ tầm 1m7 ( cỡ đó )

Face : xinh dâm

V1 : cam mỹ

V2: gọn với dáng .

V3: nảy nở ngon lành

V4: nước như suối nguồn .

Cám ơn e “ nữ diễn viên" của lòng a ! Cám ơn WinDy đã đưa e đến với mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Trymbe and Chanathip songkrasin

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Cái điểm qtrong mấu chốt nhất là số báo danh, hixxxx

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Gói gì, tic + tips thế nào. Bác kể quá trình tác chiến mà thông tin cần có lại thiếu sót vậy.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122 and Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Ah tui tưởng bác nói là e 18t, haha để bữa nào vào thăm dv JAV của bác thử

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
chúc mưng a đã có nhưng phút giấy đáng nhớ với bé 18 a nhé . bên e còn nhiều bé xinh hot mời các anh đến trãi nghiệm ạ

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
hay quá bác ơi . Phải gé thử với bé này mới đc :oops:

Trạng thái