Mỹ nhân Gặp e xinh tươi 09 DUBAI TÂN ĐỊNH

Lượt xem: 2,384

Better

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/6/20
Chủ đề
4
114
50
32
cần thơ
0 ₿
Ngồi uống cafe trên đường Trần Quang Khải thấy mấy e mặc đồ tập gym đi ngang nhìn phát thèm. Liền nãy sinh ý đồ đi masa. Bấm vào cộng đồng ms thấy có dubai tân định mới khai trương gần ngay kế bên luôn mà dc giảm giá 50% nữa. Đến ngay chỗ đó dc lễ tân tư vấn mời mua vé, thủ tục xong được dẫn lên phòng. Vào phòng dc ít phút. Em xinh tươi bước vào phòng, ẽm đã nở nụ cười thật tươi và giọng nói ngọt như đường phèn "chào anh". Sau khi chào hỏi ẽm kêu cởi đồ rồi mời vào xông hơi. Bước ra em lau khô mồ hôi cho mình rồi mời vào tắm rửa sạch sẽ.

Em matxa khỏe thì khỏi phải nói rồi lực rất vừa, kĩ thuật, bài bản, đi đá nóng thì độ nóng vừa phải rất thoải mái, lúc chà đá nóng thì lưng mình ra ít mồ hôi rất khó làm nên kêu em bỏ qua đi nhưng em vẫn kiên trì làm cho xong luôn.

Trong lúc matxa thì 2 người cứ nói chuyện cười đùa với nhau suốt. Nhưng mà tỷ Like cho em vì rất chiều khách, chu đáo tận tâm, em nói chuyện rất vui vẻ lại hay cười yêu cái gương mặt cùng nụ cười rất đáng yêu.

Sau khi masage khoẻ xong em nói "e làm Thái cho a nha, tới màn mình vờn nhau rồi" kèm theo nụ cười hớp hồn.

Em vén áo rồi đổ dưỡng thể lên lưng mình, dưỡng thể đổ lên lạnh lạnh sóng lưng nhưng cảm giác lạnh nhanh chóng tan biến mà thay vào đó là sự ấm áp từ "đôi gò bồng đảo" của bé truyền sang người mình, bé chà đến đâu ta nói nó đã đến đó, đang chà lưng bé đưa tay kéo dọc khe mông mình kết hợp rên khẽ làm toàn thân mình như có nguồn điện chạy rần rần. Nằm ngửa lại thì em ngồi lên thằng e của mình rồi click ti....ôi phê tới cc luôn. Hihi

Sau đó em sắp xếp thằng e của mình nằm ngay ngắn rồi áp sát "đôi gò bồng đảo" vào chà lên xuống làm thằng e xém khóc. Em liên tục tấn công thằng e bằng tuyệt chiêu bj, hj cùng với âm thanh thật là khó cưỡng nên thằng a tấn công lại, em bằng chiêu xoa ti, bú bình cùng với khám phá khe suối mà rất khó khăn thằng a mới lần mò vào trong được vì rất khít. Cuối cùng thì thằng e cũng nằm khóc còn thằng a thì nằm thở ra đó.

Nằm nghỉ chút rồi đi tắm lại, vừa tắm ra sợ mình lạnh nên em ôm chầm lấy mình “ từ giọng nói, nụ cười, sự chu đáo của e là a ấm lắm rồi e à “ .

Ngồi ôm em tí rồi hôn lén cái nữa mới chịu ra về mà trong lòng ko muốn về chút nào. Tâm sự thì biết em mới vào làm dc ít bữa, e nói “ lần sao a đến nhớ chọn e số 09 nha “ hihi. Giọng nói nụ cười ôi dễ thương làm sao.

Nhận xét về em này thì thấy rất vui vẽ dễ thương, xinh xắn. V1 to tròn cam lai bưởi nha anh em. V2 ok, v3 căng tròn bóp đã tay. V4 anh em tự khám phá nhe. Hihi

Tổng thiệt hại vé thái 300k có code+ tip 600k. Cho nhóc phục vụ 50k. Cafe vì qua nhiệt tình.

Xuống ra về còn dc mời cafe và bánh ngọt miễn phí nhưng đi code giảm 50% nên ngại ngại ko dùng. Như vậy quá là chu đáo rồi.

Cảm nhận cá nhân thôi nha, anh em đi thử xem sao.

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
mừng bác đc vui vẻ bên ng` đẹp

• Like
Điểm cảm xúc: Better

Nghienchich

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/7/20
Chủ đề
2
112
40
32
0 ₿
Nự cười e ấy hút hồn anh rồi hả. Đẻ xem nụ cười đó huyền bí đến đâu nè

• Like
Điểm cảm xúc: Better

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian đến chơi. Cơ sở sẽ chỉnh chu hơn nữa để phục vụ khách hàng tốt nhát ạ