Gặp em 07 Bình Tân vào 1 chiều mưa sml

Lượt xem: 2,856

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Nge đồn dạo này dubai bình tân có nhiều làn gió mới nên cũng mạnh dạng xin mod cai code qua thám thính nhưng mod k thương nên cũng thôi dùng tạm bác cama vậy .
Thủ tục cũng như mọi nơi trình code rồi chọn vé , sau khi ngưng coi ipad thì nay lại có ipad mà coi . Đợt này thì lướt mỗi cả tay đếm sơ sơ chắc cũng hơn chục bé vẫn còn mấy bé cũ mà đi hóng gió mới nên chọn bé mới keng mang số báo danh 07 .
Vào thay đồ đợi em vào tắm luôn chứ k xong xả gì cả . Điểm nhấn đầu tiên khi gặp em là giọng cứng cứng và nước da trắng mịn . Tâm tình giây lát đợi nước đầy sẳn tay khám phá chút chút . Em nói chuyện rất vui , ngồi trên đùi mình mà thoang thoảng mùi nước hoa nó rạo rực làm sao .
Đưa vào bồn là linh tính mách bảo bất ổn rồi vì chỉ mới vòng giữ xe là e bọc lộ cái bản tính dâm nữ mất rồi . Sau khi qua 1 khoá tắm heo thì em bắt đầu ôm ấp rồi mx thái luôn trong bồn tắm , ôm đằng trước rồi chà đằng sau môi rê từ cổ xuống ti tay thì vút trụ xoa bi , chơi vậy ai chơi lại em . Quần thứ điều muốn banh xác em mới bắt đầu xả bớt nước để cây cột cờ được ló lên cho em làm việc . Mới vào là 1 thợ chà bây giờ e chuyển qua thợ lặn , cái lưỡi điêu luyện nó quấn thằng nhỏ k rời . Nhấp rồi nhả cứ thế mà liên tục , nhìn e bì bỏm thấy cũng tội với lại mình cũng sắp thua cuộc nên nói đổi thế mình lên giường đi . Vậy mà e nó cười cười rồi cungz ráng mút thêm mấy phát nữa mới chịu làm mình díu đít mà gồng lại . Đang hứng quá nên lau ng rồi lên giường là em nó quậy típ . Lại dùng cặp ngực áp đảo thằng nhỏ thêm cái màn báng mì kẹp thịt . Lượng sức là chịu k nỗi rồi kiu e quay lại 69 để mà còn về đích trong sung sướng chứ k lại lạc đan giữa đường . Lúc này mới chiêm ngưỡng và khám phá được hết nét đẹp của hang động dubai . Thơm thoa nước nôi lênh láng lun bà con ơi . Cứ thế mà ghì chặt vô mà vét thôi còn bé thì cũng chẳng vừa mút lia mút lịa rồi vô thế này chỉ bik trân người hưởng thụ . Sương quá nên cũng k bik có cia k nữa cảm giác như có mà hỏi bé cười cười k .
***%Đánh giá sevice bé 07 thuộc dạng cao thủ chiêu trò đầy đủ mà thíu bj ngược mình thì lại thik cái bj ngược hay là do chưa hưởng đủ bài là ra rồi chắc lần sau làm lại quá .
-V1 săn chắc size vừa thôi
-V3 căng to rất thích hợp kiểu doggy
-V4 thì như đã đánh giá ở trên vét rất phê
Tổng thiệt hại
*Tic tắm 800 có code
*Tip phá giá sàn nhẹ cho chẳn
Lúc đi thang máy xuống lại gặp thêm 1 bé cực kì cute phô mai que ra hỏi lể tân dc biết số 39 mới vào . Hy vọng được mod chiếu cố để em có cơ hội thám thính em 39 @@

Liu Xan

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/6/20
Chủ đề
0
12
1
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym . Bữa nào phi qua gặp bé thử kaka

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá