Q.1 Gặp em 09 Dubai tân định vé Free

Lượt xem: 1,736

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
Mình có thói quen cũng ngộ , hễ tỉnh táo thì lo mần ăn, hễ sần sần thì ... đi tìm gái =)) =))

Trưa cuối tuần rồi, AE rủ ra làm vài chai. Cái màn uống bia buổi trưa thật là tai hại, uống nhiều quá thì nhức đầu, mà uống ít thì ... thiếu thiếu. Trời thì nắng nóng, vài chai bia vô người càng ... nóng hơn, thế là tìm chỗ hạ hỏa =)) gái gú qua đêm hoài cũng chán, mà kiểu xỉn xỉn đi tìm mấy em hàng, mắc công không được tiếp đón nữa thì khổ, thế là 2 thằng quẹo vô Dubai Tân Định trốn nóng giải nhiệt. Nghe đâu đang có Free Vé

2 thằng bước vô mua đưa code và đọc pass sau đó 2 thằng đi random luôn cho máu haha. Thế là lên phòng, phòng ốc mới sạch đẹp vô thay đồ xông hơi. xíu sau là em bước vào ...cảm giác ngắm em cũng khá phê qua làn kiếng mờ hơi nước. Sau đó bước ra thì ngắm em kỹ hơn trong cái áo yếm và vóc người rất bén

Thế rồi em tắm táp kì cọ cho thằng bé mọi lần rồi cả 2 cùng hỏi thăm nhau. Sạch sẽ rồi cả 2 lên giường, chuẩn bị chiến đấu.

Thông tin về em: KTV 09
  • V1:7đ , săn chắc đẹp
  • V2: 6,5 có eo ót , ôm rất chắc và ấm
  • V3:7đ bóp rất êm tay và thơm
  • V4: nước nôi có đủ
Massage khỏe: em đấm đủ lực, bài bản , đôi khi biết hỏi thăm và ân cần xoa bóp những chỗ nhức mỏi

Massage mệt: Thái kiến bò – bồng đào xả hương , đồi núi trải lưng , Hj , Bj điêu luyện với đôi môi nồng những lúc cao trào thì em nhấp nhô trong sự khoái lạc . Em chịu khó phối hợp đầy đủ, sờ bóp thoải mái, bú bình sướng mê luôn. Rồi chuyện gì đến sẽ đến, out trong sung sướng và tiếng cười giỡn vang cả phòng .

" Cảm ơn em nhé , lần sau anh sẽ ghé thăm em tiếp ? " " Dạ, ... khi khác anh lại ghé chơi nhé " . Ấm lòng hẹn em dịp sau!!
Tick Free thái
Tip 500k
Locek 40k
Giữ xe 10k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành thời gian đến trải nghiêm và có lời khen ạ. hẹn gặp lại huynh ngày gần nhất ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Brand

cool

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/21
Chủ đề
2
37
17
24
0 ₿