Gặp em 12 windy tân phú .

Lượt xem: 2,495

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
Chào mấy đồng râm.
Chả là vừa xin được cái điệp vụ của bác Lục về Tân Phú thám thính thế là tức tốc tan ca chạy 20km/h về đến windy.
Dù biết vài số, nhưng thấy bé 12 có vẻ hợp gu nên yêu cầu, trình code các kểu được lễ tân đưa lên. lễ tân rất vui vẻ nhiệt tình, hỏi thăm này nọ nữa, mình tính up lên gói tắm nhưng chưa biết tình hình chiến sự thế nào nên lên tham khảo phòng trước.
Đánh giá đấu tiên. vừa vào phòng thì được locker bật hết đèn lên để giới thiệu phòng chỗ để đồ, mở phòng xông , máy lạnhvvv , thấy phòng ok như hình chụp , vậy là chui vào xông hơi các kểu, tầm 5ph thì em vào. ồ thì ra là em , người quen đây mà, đã gặp em cách đây 4 tháng bên gò vấp, giờ qua đây đúng là em.
Ktv 12
Dáng thấp thấp, v1 hệ cam lai, v2 có tý lipit, v3 cong cong, v4 nước nôi đầy đủ.
Em đưa mình ra ngồi tâm sự tý , suốt thời gian không gặp em thế mà em vẫn nhớ đến mình. và sau đó đưa vào bồn tắm, nước âm ấm, em bật sủi nữa, mình thích quá nằm một hồi, thế mà em có để yên đâu, cứ kều kều làm mình hứng chết được, sau khi mình ngâm đã rồi , em bắt đầu tắm kỳ lưng kỳ cọ kỳ tùm lum keke, rất kỹ, và đưa mình lên giường hành sự.
Màn mx khỏe em khá tốt, có đá nóng, dầu dừa, lực tốt. khỏe người.nằm ngữa lại em bóp chân tay cho đều và bắt đầu mx mệt . mà làm thái của em với đi lưỡi cùng cặp cam lai , hơi thở của em làm mình như run người lên, sau đó em, đi từ chân lên đến cổ, hôn lấy em, và tay em thì khám phá mình chớ, hichic, coi bộ em tưởng mình hiền quá nên manh động vậy. sau đó em lật mình lại và bắt đầu kích thích đi lưỡi, mình được em cho bb , ui nó phê sao ấy, và không thể yên được bắt đầu khám phá khe suối của em, em bj một cách mệt mài , mình khám phá hang động em rất hợp tác theo nhịp và được out trong sung sướng. Khi out xong em để yên mình bảo nằm nghỉ tý, em đi rửa xong lại xoa bóp các kểu , tâm sự, em bảo mới out xong đừng vận động , mất sức hihihi.
cuối cùng em tắm lại và về. công nhận cực kỳ đúng giờ luôn.
Tic bác lục
tip 5x hài lòng
Xuống được anh quản lý hỏi thăm mời nước các kểu nữa. do bận quá nên chạy về luôn. hẹn gặp lại em 12.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Ths các bác giới thiệu. Phải gọi là chuẩn. Em làm kỹ nhất từ trước đến giờ tui đi.