Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Gặp em 17 giữa đêm khuya

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi satang, 13/9/19 lúc 10:29.

Lượt xem: 143

1. satang

satang Bé Chưa Biết Gì

Nhận code điệp vụ từ bác Sáu lúc trưa, nhưng do công việc lại có party tối nay đến 10h45 mới đến gặp bé được. Đến nơi gặp bé Xuka tiếp đón, nâng cấp lên vé Thái 2 lần để hưởng thụ thêm cùng bé 17.
    Ngồi chờ tầm 20p thì được vào phòng các bác ạ, có xông khô xông ước đầy đủ. Đang xông thì bé vào...cực dễ thương và vui vẻ các bác ạ. Không hỗ danh là 1 trong những số hot ở KH.
    Bỏ qua các công đoạn tắm táp và mát khỏe như bth...mình đánh giá bé làm vừa đủ.
    Mát Thái và Mệt: Được trải nghiệm cả Nóng và Lạnh... cực tê, cực đê mê....Đặc điểm dễ nhận thấy ở 17 là ti thụt...trông lạ lạ... nhưng tới lúc phê phê nó lòi ra các bác ạ. E cho bb khám phá thoải mái. Đặc biệt hôm nay e BJ gần như 90% lun nhưng hôm nay k biết ăn trúng gì mà lâu ra quá... sau 30p phải cho bé nghỉ mệt r làm tiếp... cuối cùng shot 1 cũng ra... nhưng xem kỹ lại thì chỉ còn 20p...bé tranh thủ làm tiếp shoot 2 lun nhưng cuối cùng cũng k ra nổi đành hẹn bé lại lần sau.
    Tick: Bác Sáu + 200k nâng cấp
    TIP: Theo sự hài lòng.
    Locker, giữ xe 1 ít cafe
    Cảm ơn bác Sáu tặng code để mình gặp em trải nghiệm.

deedee123 thích bài này.
    Đang tải...
  2. Thần Rùa

Thần Rùa Bé Thích Massage

Cái kỹ thuật bj của bé đến tầng mấy rồi chú. khuakhua