Gò Vấp - Gặp em #24 Ánh Dương cho thoả nhung nhớ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Gặp em #24 Ánh Dương cho thoả nhung nhớ

Lượt xem: 1,210

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
122
3,944
1,998
11 ₿
Cũng khá lâu rồi em nhỉ. Từ cái ngày mà anh lạc đường đến thăm em. Sau đó anh muốn gặp lại em. Mà chẳng biết vì lý do thần kỳ nào đó mà mãi vẫn chưa. Thôi thì nay cũng có dịp. Nói chung anh cũng bị dụ á. Sau màn ka hát phấn khởi thì anh bỗng nhớ. Em dạo này sao rồi. Uhm thôi theo chân các thanh niên đến Ánh Dương luôn vậy

Chúng tui có 3 người. Trên đường mà càng nghĩ về em nhiều hơn. Đến nơi được đón tiếp chu đáo. Hơi mỏi mắt do nãy nhìn màn hình nhiều. Nhưng cũng nhận ra được locker và quầy chỉn chu. Check code diễn ra nhanh chóng. Ai cũng chọn onsen 2. Và đều chọn được bé cưng. Nào ôm ấp nhau cái rồi bịn rịn chia tay ai lên phòng nấy. Ngồi nhấp miếng nước chờ em. Tiếng gõ cửa. Em bước vào đánh tan đi bao khắc khoải trong tui. Vẫn là ngoại hình ấy:
Face quá là cute càng nhìn càng cưng
V1 cam Mỹ có chỉnh sửa
V2 có chút lipid nhưng mà tui thích
V3 tròn trịa hấp dẫn
V4 ae tự trải nghiệm

Mới đầu còn định dụ bả. Rằng anh mới đi lần đầu. Ai mà dè. Bả nhận ra tui ngay sau bao ngày xa cách. Trí nhớ em tốt quá dzy. Bụng nghĩ chết mồ gạt ko được hồi bị hấp diêm mất. Thôi ko sao nếu đó là em. Thì anh xin tình nguyện bị ấy. Nói là người quen chứ tui phải ngất ngây vài giây với bả. Thật hớp hồn. Rồi tui nựng bả 1 cái. Ngắm kỹ lại. Bả cười nhìn hay mà lại có chút gian gian. Đến lúc đi tắm rồi. Trong bồn chúng tôi trao nhau những đam mê. Kỹ năng ko quan trọng lúc này. Khó ngờ là bả còn nhớ cách từng làm tui khoái. Đêm khuya nước ko lạnh. Mà lại ấm lạ kỳ là khác. Tui ngửa mặt lên thở cái vì đã quá. Em lau người lại sạch sẽ chuẩn bị màn tiếp theo.

Nay kêu em đấm sương sương thôi. Thật lòng sợ bả mệt. Cũng là đêm khuya rồi có sớm sủa gì đâu. Trò chuyện coi bộ vui hơn nhiều. Sau đó là.

Du lịch Thái Lan nay cảm giác khác thật. Cặp bồng đảo lả lướt trên lưng. Tay bả đặt đúng nơi. Đường lưỡi thì ôi thôi miễn bàn rồi nha. Nói thế này cho vuông. Da vịt tui nổi hết trơn. Bonus cách thở của bả vào tai. Đệ tui đã thức giấc vì sao mà chịu nổi. Rất nhanh bả chào nó ngay. Tra tấn hồi mới cho tui quay lại á. Sao chịu thua dễ vậy được. Khám ko phá các vòng của bả. Từ nâng niu v1, qua ôm v2 thật tình, đến v3 tui hơi liên tưởng doggy, mà ko quên chào cô bé cái cho phải phép. Nhìn bả nhắm mắt lại chắc đang hoà nhịp với tui. Mà đúng thật. Cách bả dịu dàng đặt tui xuống lại đổi thế. Pha thêm chút âm thanh wifi vào nữa. Tất cả như 1 giai điệu. Điều đó đủ sức đánh gục tui. Dàn tinh binh ngủm hết rồi. Sau khi vệ sinh lại thì tâm sự mỏng tiếp. Chắc là bả cũng thắc mắc sao tui nhìn bả dữ vậy. Nhưng em có biết chăng là anh đang nghĩ về
Vẽ lên một khoảng trời
Giữa thảo nguyên đầy nắng
Chúng mình thôi em ơi.

Cũng hết giờ. Ra về trong sự lưu luyến. Tic có code giảm tip theo sự hài lòng. Liệu tui thoả nhớ nhung chưa. Chắc chưa đâu sẽ sớm gặp lại em nhé

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Vớp khách hàng VIP như bạn hiền, bé sẽ ship qua tận nơi chăng????:ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
86
1,010
483
0 ₿