Gặp em 36 Trung Sơn

Lượt xem: 2,445

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Chiều vừa tan ca bỗng thấy người nó ue oai mà phải chạy về đến Bình Chánh nữa vừa đến vòng xoay Trung Sơn thì nhớ là có cái cơ sở Trung Sơn vậy là queo cái vòng đâm vào làm cái cho đỡ nhức mỏi.

Đến nơi các thủ tục như bao chỗ khác , chọn vé thái đưa mã ra lần này thì được giảm khá sâu còn 350k thôi hỏi sao , thì lễ tân báo đang có chương trình khuyến mãi, ui vậy cũng vui. Sau khi lưa lựa thì chọn bé 36 lên phòng.

Vừa lên phòng thì người nó mệt hay sao ấy quăng người ra nằm phát như ở nhà, nằm được tý thì bé vào , nhìn face khá xinh , bé hỏi thăm thì tui bảo anh đang mệt quá, vậy là bé bảo năm sắp xuống bé bóp vai bóp đầu tý thấy đỡ đỡ hơn rồi, thế bắt đầu ra thay đồ xông hơi còn bé thì pha nước .

Vé Thái : tắm , massage , làm thái , thư giản.

Do được tư vấn vậy nên khi vào tắm bé đứng ngoài tắm , tắm khá kỹ và cũng nói chuyện vui vui để tui đỡ buồn ngủ nữa, bắt đầu thấy thích thích bé rồi. xong xuôi ra lau người rồi lên bé bắt đầu thư giản luôn. Đúng ý thiệt, chứ tắm xong mà lên đấm đấm thì tuốt mod , bé bắt đầu dùng cặp ngực đi re ra và dùng lưỡi kéo từng dường khá là đã , xong bé đỗ cái dầu lên dùng bầu ngực và đôi tay thoa ra rồi trườn trượt , rồi trượt xuống chân, cái cảm giác khi cái núm nó trượt qua khe mông thì đã đã làm sao ấy. sau một hồi thì xoay người lại em bắt đầu bj tui khoái cặp ngực em kéo lên và bb đã đã, em rên khe khẻ rồi bắt đầu bj tiếp một hồi chống trả tui cũng được out phát sung sướng.

Em lau người rồi sau đó lại xoa bóp đầu tui tý đưa tui ra tắm lại. Người giờ khỏe và tỉnh táo hơn , đủ sức phi về bình chánh rồi.
Tip em theo mặt bằng, phục vụ 50k cafe . hẹn gặp em 36 dịp sau.
đánh giá chung rất hài lòng với em, ân cần vui vẻ.

Thienvu1905

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/10/20
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Chưa đi ms này bjo. Các bác cho e hỏi vé rồi tip cho ktv bình quân bnhieu nữa thì hợp lý

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.